Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Vụ phang ảo vừa rồi toàn phang hàng có đại bàng chống lưng, gan to, hihi
Đại Bàng dù to thì vẫn cúi đầu nhường bước nếu không đúng thời, mà em chơi với thời nên cũng ít ngán vụ chống lưng...hihi
Ps: Lại xem ĐB ra hiệu hoạt động ở 55x, để chọn phương án Thầy ạ. Hôm nay em làm được 1 việc duy nhất là lên danh mục cổ phiếu cho 2 bên Long & Short. Chờ tín hiệu là action :4:

Đại Bàng dù to thì vẫn cúi đầu nhường bước nếu không đúng thời, mà em chơi với thời nên cũng ít ngán vụ chống lưng...hihi
Ps: Lại xem ĐB ra hiệu hoạt động ở 55x, để chọn phương án Thầy ạ. Hôm nay em làm được 1 việc duy nhất là lên danh mục cổ phiếu cho 2 bên Long & Short. Chờ tín hiệu là action :4:
Bác mỗi ngày một tiến xa

Hôm qua và hôm nay đều là 2 cây nến climax, rất thích hợp cho việc ghép 2 candle này lại thành một.
P/S: lần đầu tiên em thấy một cây hammer size XXL trên chứng Vịt khi ghép 2 cây candle này :21:

Tình huống khó: Quyết tăng giá xăng 3.000 đồng?
Từ sáng qua, 4/5, phương án điều chỉnh giá xăng dầu đã được liên bộ Công Thương - Tài chính trình Thủ tướng nhưng đến giờ phút này, vẫn chưa có quyết định nào được công bố.
Tính đến hôm nay, 5/5, mức lỗ mỗi lít xăng hiện nay đã lên tới 3.050 đồng/lít. Tỷ lệ tăng của giá cơ sở và giá bán lẻ đã lên tới mức kỷ lục: 17,65%.
http://vietnamnet.vn/vn/kinh-te/235450/tinh-huong-kho--quyet-tang-gia-xang-3-000-dong-.html

Status
Not open for further replies.
Back