Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
AE thấy TT thế nào ??? sao e thấy TT cứ đẹp dần nhỉ ... cung bán xuống được hấp thụ khá tốt .. Index giảm -4-5p không có tí hoảng loạn :D có tí là lạ :D
Em nghĩ chiều nay close >560 :D
e cũng thấy có tí là lạ HNX bay tận 1.5% mà chả có cầu bắt đáy lẫn cung ào ạt; bảng điện hững hờ ơ thờ...:106:

sọc thật ư ??? oánh cho vỡ loa ngay :4::4:
p/s: năm ngoái chị ss 1 phát tung giời dòng P, run rẩy mất 2 ngày ko nói ko cười với ai vì cú ăn gấp thếp quá lớn
Nếu sọc thật thì giờ sọc OGC thì có vẻ thơm nhất. chờ vê 2 cover lại. Nhựng lượng sọc giá 4 và 3.8 khớp của cầu mua cũng không nhiều. Chỉ tội bác nào đang nắm OGC thì đau lòng thật :)

Nếu sọc thật thì giờ sọc OGC thì có vẻ thơm nhất. chờ vê 2 cover lại. Nhựng lượng sọc giá 4 và 3.8 khớp của cầu mua cũng không nhiều. Chỉ tội bác nào đang nắm OGC thì đau lòng thật :)
Cái chết của OGC càng khiên mình tiếp tục tuân thủ kỷ luật:không mua cổ phiếu của các công ty tư nhân.

Từ giá 9 rồi bác ơi, về 2 cũng ổn lắm
Con OGC trước mình cũng hay chơi và cũng có duyên với nó. Sau vụ HVT thì em không ngó ngàng đến nữa. Sau vụ Oceanbank vừa qua thì chỉ khi nào nó về giá 2 mình mới dùng chiến thuật ném đá dò đường cứ giảm sàn 1 phiên mua 1k :D. Bây giờ thì cứ để các đội sọc OGC cho nó về vùng giá hấp dẫn đi đã :)

Trong tất cả những điều anh VC đã từng nói,có một câu mà mình thấy tâm đắc đại loại là:TTCK sẽ không còn là sân chơi của nhà đầu tư cá nhân khi xuất hiện làn sóng các công ty tư nhân lên sàn.

Status
Not open for further replies.
Back