Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Làm nav theo tháng cũng khá mệt, tuy nhiên đó là phép giải cho bài ngắn hạn.
sau 2 ngày làm việc quần quật giải bài toán 2015, để quyết chọn lấy nhóm cp hold dài hạn thay thế bank với PV đã xong
Hy vọng từ tháng 5 tới cuối năm sẽ đỡ hại não hơn.
Làm tiền dễ thì mình lên tỷ phú đôla rồi :)
Colai định lấy hết tiền trên chiếu hay sao mà làm việc khiếp thế? Cũng phải nghỉ ngơi chứ.

cẩn thận thôi thầy :)
cảm giác TT nó thế nào ấy... :106:
Nói thật em ôm cash muốn mỏi cả tay rồi mà cũng vẫn chưa có ý định mua gì hết. Theo em thấy quá rủi ro để mua bán lúc này... :2:

Giờ mà tây quay lại bán tiếp hoặc chỉ cần không mua ròng nữa cũng đủ để VNI tèo tiếp về máng lợn. Tiền nội mất hút 1 cách khá kỳ lạ.

Ặc... SCR múa bên trăng luôn... :109::109:

Colai định lấy hết tiền trên chiếu hay sao mà làm việc khiếp thế? Cũng phải nghỉ ngơi chứ.
nghỉ ngơi cũng có kh hết rồi bác, tuy nhiên tuần rồi e có 1 chút phân vân lấn cấn nên thấy ko thực sự happy
với LS thấp thế này em lại càng ko tin dòng tiền lớn nó ẩn nhẫn giấu diếm, chỉ có điều em lần mần nó chưa đúng huyết mạch thôi.
Nhưng h đây, em mắc võng căng bị đợi chờ điểm rơi của thị trường, chuẩn bị cho mùa thu đông tới

NTL SCR cùng type (cả HQC ) => Đao tiếp sau khi đao ổn định
KDH DXG cùng type => Lái buông sau khi tăng vốn xong, hoàn thành nhiệm vụ.
KBC lại kiểu khác => CP chuyển đổi giá rẻ về
e ko thấy điểm chung nào trừ việc giá giảm :106:cụ khai sáng giúp e với :63:
Cùng break down đồng loạt :109::13:, em ko cầm tí BDS nào nhưng đoán mò như trên. BDS liên quan chặt chẽ với nợ xấu bank nên chắc có động thái gì huyết liệt từ bank càng rồi.

nghỉ ngơi cũng có kh hết rồi bác, tuy nhiên tuần rồi e có 1 chút phân vân lấn cấn nên thấy ko thực sự happy
với LS thấp thế này em lại càng ko tin dòng tiền lớn nó ẩn nhẫn giấu diếm, chỉ có điều em lần mần nó chưa đúng huyết mạch thôi.
Nhưng h đây, em mắc võng căng bị đợi chờ điểm rơi của thị trường, chuẩn bị cho mùa thu đông tới
Trung quan điểm với bác, mình nghĩ thị trường sẽ cần có 1 vài phiên nhún xuống nữa để kích thích lòng tham và kéo nhà đầu tư xuống tiền ! Hy vọng nó sẽ đến vào các phiên tuần đầu tháng 5 :)

Có 1 điều kỳ là là thằng hàng xóm mặc dù các chỉ báo đều xấu dần đều mà chỉ số của nó cứ hùng hục lướt tới... Còn mình thì kinh tế đang tốt dần lên. GDP tăng gây bất ngờ cho cả thế giới... Thế mà chỉ báo của nền kinh tế thì cứ vật vờ như thằng sắp chết đuối... :106::106:

Status
Not open for further replies.
Back