Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
bác Linh xem 2 cây nến này có phải tuy dzơ bót tơm ko?
cây thứ 2 xuất hiện là tui thấy tuần sau đó an tâm rùi. :D

e thì thấy tt chợ chiều như này wash xong khả năng cao là teo luôn:
> kỳ lễ dài
> kqkd đã phản ánh vào giá (chạy cả khúc)
> kết phiên fl thì chart xấu đau đớn

anw mấy anh gồng siu sayzan thì vô tư
yeah, vậy thì có 1 cái cớ rất hay để lý giải là đây vậy
http://www.nguoitieudung.com.vn/uy-...s=469153499901465&fb_action_types=og.comments
( tất nhiên luôn có phát động để Bán xuống / Mua lên mới có đc khối lượng lớn )
nên chị cũng đợi chờ kết quả thôi :)

tất cả số liệu công cộng trên web bán rẻ như cho đều thuộc hàng Free hết
muốn trading ngon mà ko tự làm đc số liệu ngon ít ra phải như anh Trung Nghĩa thì nghỉ nha :D
em nạy chị :33: :18:chị tha cho em, ý tưởng của chị thật kỳ cục....
bó tai .....
thôi chuyển qua data provider của anh @chim_non cho nó lành ...ngon bổ rẻ và lại kịp thời... = 1/2 vịt tóc.

em nạy chị :33: :18:chị tha cho em, ý tưởng của chị thật kỳ cục....
bó tai .....
vì thằng VST nó có chịu sự điều chỉnh chi phối của luật nào đâu, nó cấp sai hay thiếu ảnh hưởng đến cái visionable của e thì e cũng chả có cơ sở nào kiện đc. Đúng ko ????:29:
cái này khác hẳn với bộ số liệu của reurters hay bloomberg nha :)

vì thằng VST nó có chịu sự điều chỉnh chi phối của luật nào đâu, nó cấp sai hay thiếu ảnh hưởng đến cái visionable của e thì e cũng chả có cơ sở nào kiện đc. Đúng ko ????:29:
cái này khác hẳn với bộ số liệu của reurters hay bloomberg nha :)
ô kè ... em không thừa tiền đến mức mua data của riu tơ, blom béc chị ạ, qúa xa xỉ :D

không đọ dc với mấy anh nhà giàu :21:

ô kè ... em không thừa tiền đến mức mua data của riu tơ, blom béc chị ạ, qúa xa xỉ :D

không đọ dc với mấy anh nhà giàu :21:
nói để so sánh việc VST làm data lấy phí nhưng thiếu chuyên nghiệp , nhưng NĐT cũng ko có khả năng khởi kiện nó với 2 thắng kễnh kia
thế dễ e tưởng, để chém CDS, bond với ls qua đêm của NH là cũng nhờ data free hử

nói để so sánh việc VST làm data lấy phí nhưng thiếu chuyên nghiệp , nhưng NĐT cũng ko có khả năng khởi kiện nó với 2 thắng kễnh kia
thế dễ e tưởng, để chém CDS, bond với ls qua đêm của NH là cũng nhờ data free hử
:D em bít, chọc chị chơi thôi....
các loại da ta đó nó chọn người dùng chị ạ. :24: em không phải là loại đôi tượng mà loại data đo hướng tới... nói vậy chị hiểu ? :D

• Like
Reactions: Cdg
bác Linh xem 2 cây nến này có phải tuy dzơ bót tơm ko?
cây thứ 2 xuất hiện là tui thấy tuần sau đó an tâm rùi. :D

Do MACD trên weekly vẫn chưa cho dấu hiệu tạo đáy nên theo tui vẫn còn khả năng VNI test lại 540. Tuy nhiên theo quan điểm của tui, điều này không đáng ngại vì weekly đã có 2 cây hammer dò đáy 530 khá tốt làm cho cửa về 520 của gấu khó lòng toại nguyện. Nếu đã bắt được đáy thì hold đến 570 rồi tính View attachment 200
là 2 cây hammer dò đáy chứ ko phải tuy dơ bot tom ạ

ITA 7.2-7.3 ( đã khớp t6 tuần trước)
FIT 14-14.8 ( đã khớp thứ 2 )
-----------
hic, done đc HSG 38.6 ( mua Tb 33.1 ) và 1 e đầu cơ mùa vụ :1178:
Còn đợi FPT nữa
Run run những bước chạy cuối cùng của đoàn đua chặng việt giã tháng 4, dự ngày mai và T6 là ngày Bùng cháy của CP bank và CK
Không thì lại lo cắt nót và tìm kiếm phương án lấp lỗ
ôi, my idol:113:

đề nghị chị ko báo deal loss nha, làm mất hình tượng idol của eim là ko đc đâu :thankyou:

Status
Not open for further replies.
Back