Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
các thánh chém dó ác chiến thật :)
chả biết nói gì chỉ bấm nai :D
em vào tí rồi em lại té, timing là chưa phải now n 2 mo rầu.....bi pây tèn thôi :D

gud bai 2 đây :)
GT & GL
bac ngamison thật hay đùa vậy, Bác Định Tây ta giao hoà. Bác cần em dịch hầu kg ạ?
Mà công nhận bác Định vui tính. Đọc nó lục cục lục cục à.
" Các thánh chém gió ác chiến thật . Mặt cười mìm.
Chà biết nói gì chỉ bấm like . Cưoi ngoác.
em vào tí rồi em lại té. timing là chưa phải now and tomorrow, Be patient thôi .Cười ngoác.
goodbye today .Cừoi mỉm
GT& GL thì ai cũng biết cả rồi"

Em mai vậy có sai chỗ nào kg ạ?

Last edited:
ITQ làm các nhà đầu toi ướt bỉm hết .... may cho ông bò kho cắt sớm không thì đi thêm vài chục củ :D
Sáng nay e múc 1k ITQ 11.9 ... funny bet xem nó về bao nhiêu :D tối đa múc 10k thôi ... không dám đùa dai :D ae cứ thong thả xem e show trade ITQ giải trí trong lúc nhìn TT rơi :D
Ngoài yếu tố đánh bạc hên xui, thì bác vào mã này còn lý do gì nữa ko? Đang vào vùng quá bán oversold ? hay là do FA đang tốt dần lên?

bac ngamison thật hay đùa vậy, Bác Định Tây ta giao hoà. Bác cần em dịch hầu kg ạ?
Mà công nhận bác Định vui tính. Đọc nó lục cục lục cục à.
" Các thánh chém gió ác chiến thật . Mặt cười mìm.
Chà biết nói gì chỉ bấm like . Cưoi ngoác.
em vào tí rồi em lại té. timing là chưa phải now and tomorrow, Be patient thôi .Cười ngoác.
goodbye today .Cừoi mỉm
GT& GL thì ai cũng biết cả rồi"

Em mai vậy có sai chỗ nào kg ạ?
Cảm ơn bác gái quá. Thú thực là một số lời văn, ký hiệu, hình ảnh tôi không hiểu nghĩa, chẳng nhẽ cái gì cũng hỏi. Mình thích bác Cá heo vì đọc hiểu ngay.

Cảm ơn bác gái quá. Thú thực là một số lời văn, ký hiệu, hình ảnh tôi không hiểu nghĩa, chẳng nhẽ cái gì cũng hỏi. Mình thích bác Cá heo vì đọc hiểu ngay.
đúng là mấy bác có tuổi nên cmt chả có icon biểu lộ cảm xúc j cả
:2004::24::banana105::harp::Guitar::heo09:
p/s: vừa có thánh chém EIB có giá leo CE tuần này, hic hic

Status
Not open for further replies.
Back