Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
vẫn còn 1 điểm + nữa, tuần sau mới tung ra nốt để hạ cú chót nha cho tháng 4
nên Tk mình giao dịch size vốn nhỏ thì cứ từ từ tận hưởng cảm giác mát lạnh kẻo phí hoài công mong đợi
VNM VIC GAS BVH ... bài tủ của chị phải hem ??
E thì nghỉ Index có thể k giảm ...nhưng tiền ít không chống đỡ được việc chốt lời :D nhựng cú đánh nhanh và gọn sẽ được tung ra khi con bê chống gậy đi lên :D

Thôi xong ... kéo trụ xoay vòng ... dùng bài này sớm quá ... tạch nha mấy anh :D
Cứ cho điều chỉnh test cung ... đánh bật lại mới kích thích ... nghỉ sao tung cả bank và chứng khoán vào cuộc làm gì :D
Chịu không biết, múc 1 ít mấy em chưa tăng dằn bụng cái.

vẫn còn 1 điểm + nữa, tuần sau mới tung ra nốt để hạ cú chót nha cho tháng 4
nên Tk mình giao dịch size vốn nhỏ thì cứ từ từ tận hưởng cảm giác mát lạnh kẻo phí hoài công mong đợi
Cô lái đúng là chiến tướng:yahoo_108:.MÌnh giao dịch không theo xu hướng nên TT tăng hay giảm không cảm nhận được gì nhiều.

Thôi xong ... kéo trụ xoay vòng ... dùng bài này sớm quá ... tạch nha mấy anh :D
Cứ cho điều chỉnh test cung ... đánh bật lại mới kích thích ... nghỉ sao tung cả bank và chứng khoán vào cuộc làm gì :D Chơi doping sớm quá ...thì gãy rất nhanh ... tiền cash out mạnh dần khi có cầu :D

VNM VIC GAS BVH ... bài tủ của chị phải hem ??
E thì nghỉ Index có thể k giảm ...nhưng tiền ít không chống đỡ được việc chốt lời :D nhựng cú đánh nhanh và gọn sẽ được tung ra khi con bê chống gậy đi lên :D
không e
bài của chị là ETF + E trở cờ quay vào mua mạnh để bù đắp danh mục chốt nav tháng 4.

Cứ cho điều chỉnh test cung ... đánh bật lại mới kích thích ... nghỉ sao tung cả bank và chứng khoán vào cuộc làm gì :D Chơi doping sớm quá ...thì gãy rất nhanh ... tiền cash out mạnh dần khi có cầu :D
Mặc kệ thị trường với BBs ông ơi... Những cái mình thấy thì BBs nó cũng thấy... Nhưng có những cái BBs nó thấy thì chưa chắc mình đã thấy được.

Chân lý luôn thuộc về kẻ mạnh.

Status
Not open for further replies.
Back