Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Bác vào web cua 3A có public đó.
Chưa thấy tin ngấm vào giá bác nhỉ? Hay là xấu quá rồi nên chai lỳ...
Mà anh Dương chơi khoai vật, giấu cái báo cáo đấy mãi mới tìm ra được :D[/QUOTE]

Em cũng đang bâng khuâng cái khúc bôi đen... Nhìn thì có vẻ như kiểu tin xấu đã phản ánh vào giá, nhưng xét về cục diện chung đang xấu dần đều thế này thì em nghĩ xác xuất về 11 khá cao. :105::105:

Nhìn cái kế họach năm nay thấp tè... thấy thảm mà còn không biết có đạt được không... Giá 11 em nghĩ đã là over estimated. :4::4:

Last edited:
Chưa thấy tin ngấm vào giá bác nhỉ? Hay là xấu quá rồi nên chai lỳ...
Mà anh Dương chơi khoai vật, giấu cái báo cáo đấy mãi mới tìm ra được :D

Em cũng đang bâng khuâng cái khúc bôi đen... Nhìn thì có vẻ như kiểu tin xấu đã phản ánh vào giá, nhưng xét về cục diện chung đang xấu dần đều thế này thì em nghĩ xáx xuất về 11 khá cao. :105::105:[/QUOTE]
báo cáo công ty mẹ, lại là QI thì cũng nhiều cái phải nói lắm bác. Hôm qua nó về 12.4 lại giao dịch khá mạnh, cũng ko phải dạng vừa đâu. Tin xấu ra bán mãi ko giảm thì đôi khi mình lại nghĩ nó ngược lại chút.
Nhưng dù sao đi nữa, cái trạng thái tt này, thì e gần như ở ngoài để quan sát rồi

em đi chợ lúc sáng rồi chiều làm ít nem ăn.
HSG bán hết hôm thứ 6 35.5 có báo cáo rồi bác.

Kg liên quan chứ mỗi lần bác Beck giao lưu với bác Bò kho xong đều kèm theo 1 cái Moah đậm đà, rùng hết cả mình.:109:
Em có thêm muối dặm mắm đâu mà đậm đà hả Cat hồng!

Một đợt phản công lẻ tẻ xuất hiện cách đây 3 hôm, sau khi bị đánh cho bầm dập te tua phải lui về vĩ tuyến 53x.
Kết phiên nay, bất kể tăng hay giảm, thì hơn phân nửa cánh quân VNI30 đã vượt sông đào công sự.
Không cần vội vàng, củng cố đội hình, đầu tuần sau thử thách MA20.
Ưu thế đang nghiêng về phía NDAH...!
GL&GT./.
Tàu đang từ tốn đón khách như dự kiến. Các chỉ báo ngắn hạn đã tốt lên nhiều.
Hold trạng thái chờ thành quả.
GL&GT./.

Em cũng đang bâng khuâng cái khúc bôi đen... Nhìn thì có vẻ như kiểu tin xấu đã phản ánh vào giá, nhưng xét về cục diện chung đang xấu dần đều thế này thì em nghĩ xáx xuất về 11 khá cao. :105::105:
báo cáo công ty mẹ, lại là QI thì cũng nhiều cái phải nói lắm bác. Hôm qua nó về 12.4 lại giao dịch khá mạnh, cũng ko phải dạng vừa đâu. Tin xấu ra bán mãi ko giảm thì đôi khi mình lại nghĩ nó ngược lại chút.
Nhưng dù sao đi nữa, cái trạng thái tt này, thì e gần như ở ngoài để quan sát rồi[/QUOTE]

Em bâng khuâng là cái khúc bôi đen đó bác.... Cái kiểu giống như nó đánh lừa cảm giác của mình... :4::4:

Nhưng trên sàn còn 1 đống hàng để chọn lựa, nhất là thời điểm nhà nhà khô máu như hiện nay... Dính với em nó lúc này cũng không phải là lựa chọn tốt. :105::105:

Nhưng dù sao đi nữa, cái trạng thái tt này, thì e gần như ở ngoài để quan sát rồi

Em bâng khuâng là cái khúc bôi đen đó bác.... Cái kiểu giống như nó đánh lừa cảm giác của mình... :4::4:

Nhưng trên sàn còn 1 đống hàng để chọn lựa, nhất là thời điểm nhà nhà khô máu như hiện nay... Dính với em nó lúc này cũng không phải là lựa chọn tốt. :105::105:[/QUOTE]

tầm này thì e chả chọn cái gì hết bác ạ, cứ đứng sân ga xem thiên hạn mần nhau thế nào đã

Bác @tungneu ... Tiền nội ngày càng cạn kiệt.... Cuộc chơi giờ phụ thuộc vào lông lá. Lông lá thì phụ thuộc vào FED... FED thì phụ thuộc vào ktế thế giới... Kinh tế thế giới thì ngòai tầm hiểu biết của em... Em cũng ngồi ở ga chờ giống bác... :4::4:

Status
Not open for further replies.
Back