Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Chào ngày mới ACE. GT4A
Hôm nay theo em là phiên bản lề. Nếu VNI close >= 553.5 với vol bất kì, thì thường là sẽ xác nhận một mini uptrend cỡ 15 -30 p do VNI chính thức chạy trên upper của BB ( dù ngắn cũng phải được vài phiên)
Điểm bất lợi hôm nay lại đúng thứ 6' là ngày có tâm lý GD kém nhất tuần do ai cũng muốn weekend yên ổn nên lực bán sẽ mạnh hơn mọi ngày.
em nghĩ phần lớn nhà đầu tư mói chỉ giảm lỗ ,hoà chứ chưa lãi nhiều.Ngay các bác bắt chuẩn đáy cũng cỡ được 3-5 % .
hôm nay mà close đỏ. thì em trùng quan điểm với bạn Anwing. PB đã hoàn thành và tiếp tục nghiêng về Nam thôi.
À quên còn case VNI close xanh < 553.5 thì đầu tuần sau còn một cơ hội nữa để làm lại .Mà lại có cả tuần để múa may. case này em thích nhất.
kết phiên với em là như mơ. cả vol lẫn điểm. Ai ăn đoạn đầu đã tạm nghỉ. Đổ vỏ hay nhường phần cho người khác thì lại tuần sau mới rõ.
Nếu tuần sau thuận lợi, thì lại có việc mới là hóng tìm CP mới.( Các bác cứ chém mạnh vào. lỡ văng ra cái gì cho em còn được tí lộc theo)
hôm nay em out hêt HSG - rất cám ơn Cô lái
out hết PET. 1 giá cho T3 . Đúng là tình yêu tuyệt vời . Chưa lần nào về bên anh ấy, mà lại kg chu cấp cho em .Moah!

Hôm nay đọc meopink lại thấy nhớ đến Tramy :10:
trước em cũng có biết Tramy hồi ở Vc cũ. Nói thật là tuy hơi tưng tửng nhưng em thích kiểu chị Tràmy vì nó fun. Mà cũng có ngưỡng mộ vì chị ấy giỏi quá, nên bị ảnh hưởng tí là kg tránh khỏi.
Vc ít nữ nên em ấn tượng với mem nữ hơn nam .

Sau nhiều tháng, năm dài tranh luận, cuối cùng tuần rồi Bộ Tài chính đã trình Chính phủ đề án SGDCKVN, theo đó trụ sở của sở sẽ đặt ở Hà Nội.
http://mobile.thesaigontimes.vn/tinbaichitiet/128763
Nếu thế thật thì quả là 1 bước lùi cay đắng đối với TTCK Việt Nam. Một khi những quyết định lớn được trao cho những cái đầu nhỏ thì chuyện gì cũng có thể xảy ra[emoji20]

Tuần mới tiền vào túi

Status
Not open for further replies.
Back