Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Tôi note lại để khuyên cụ thôi, còn cụ muốn theo tôi like dạo kiếm gạch thì cũng được, nhưng phải có chút thủ tục nữa không người ta bảo tôi dễ dãi thì không hay, tôi gà thật nhưng cũng chảnh cờ hó lắm, chiều nay cụ thu xếp gửi tôi cái sơ yếu lý lịch, giấy khám sức khỏe, hình chụp có công chứng trong vòng 3 tháng trở lại đây tài khoản của cụ full mg 3-7 hoặc 2-8 tối thiểu 3 cp trong nhóm FLC, KLF, FIT, HAI, ITQ, TSC; bước 1 tạm thời thế đã, xong rồi tới bước 2 tính sau, thân ái... :1:
Bỏ mia.... Nhìn công việc like dạo thấy đơn giản thế mà đi vào cụ thể mới thấy nó phức tạp thế àh... Tôi có mối quan hệ cực... cực thân với CT & PCT đới... Cụ xem xét cho tôi 1 xuất ưu đãi or ngọai giao gì cũng được... :105::105:

Bỏ mia.... Nhìn công việc like dạo thấy đơn giản thế mà đi vào cụ thể mới thấy nó phức tạp thế àh... Tôi có mối quan hệ cực... cực thân với CT & PCT đới... Cụ xem xét cho tôi 1 xuất ưu đãi or ngọai giao gì cũng được... :105::105:
Thôi bác ơi, đi dạo cũng khổ cực lắm, hai ta ngồi ngoài khấn cho nó linh

Thôi bác ơi, đi dạo cũng khổ cực lắm, hai ta ngồi ngoài khấn cho nó linh
Khấn gì giờ bác... Cho em khấn ké với...? :4:

Nếu mà khấn được thì em khấn UB lập riêng thêm 1 sàn giao dịch nữa, cho đám Q list vào đó giao dịch riêng cho nó đỡ rối mắt... :24::24:

Like dạo kiểu em tức là thua quá éo có tiền gỡ giống mấy a chầu xới bạc xem cho đỡ vã ấy cụ ah :21:

Status
Not open for further replies.
Back