Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Nó mà gãy 20k thì bắt đáy hơi bị ớn lạnh anh Tí ơi...:109:Chúc anh may mắn kèo này...em xin phép ngồi xem triển chiêu. Chúc anh thành công kèo này ạ.
Đã vào kèo đâu ?

Theo kịch bản chung của các lần trước thì sẽ có mua chặn rất mạnh ở 20.0 để giữ tinh thần cho người mua. Sau đó mới là cú tuột dốc 5-10%

Cơ cấu lệnh mua hàng họ nhà Q List đã bớt hổ báo rồi.. Tín hiệu tích cực cho chứng vịt. Tiền dần trả lại cho thị trường.
Em lại thấy là điềm xấu đóa bác, người cầm trịch cuộc chơi ở đây đang ngồi ngoài + tiền đầu cơ cũng ở ngoài
Còn vì sao họ không tham gia thì em chưa biết...
Chỉ nhỏ lẻ nhao nhao lên làm anh hùng thôi

Em lại thấy là điềm xấu đóa bác, người cầm trịch cuộc chơi ở đây đang ngồi ngoài + tiền đầu cơ cũng ở ngoài
Còn vì sao họ không tham gia thì em chưa biết...
Chỉ nhỏ lẻ nhao nhao lên làm anh hùng thôi
Yeap... Ý em là chưa tốt ngay được, nhưng tối thiểu hàng đểu đã bớt thu hút các con bạc trật tự dần được lập lại... Cái này là tốt trong dài hạn chứ không thể nào tốt ngay được.

P/S: Nhìn cơ cấu đặt lệnh mua bán hàng triệu cổ mỗi bước giá của hàng họ nhà Q List mà hãi. Khi nào nó giao dịch với volume bình thường trở lại thì chắc hàng Q List về dưới mệnh giá hết. Lúc đó có lẽ mới thấy đáy của nàng VNI. Còn giờ thì đáy vẫn còn cách rún 1 gang lận. :4::4:

Status
Not open for further replies.
Back