Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Nhìn đồ thị của MSN cũng rất đáng ngại khi hôm nay đã qua đáy một chút
Nếu mai không bật lại thì ghê răng phết đấy
Hàng loạt trụ lớn đổ gãy thế này báo hiệu thảm cảnh cho Index về sau
Bao giờ cũng vậy sóng lên hay xuống đều bắt đầu bằng Blue
Nếu 1 thời gian nữa Index có xuống dưới 512 hay thậm chí về tận 500 cũng không có gì lạ

Trong bối cảnh ETF bán điên cuồng, nhà nhà cắt lỗ, giảm danh mục thì doji là rất tốt rồi. Mai lại là ngày quan trọng quyết định đi hay ở :D Thiên đàng hay địa ngục chỉ cách nhau 1 bước chân, nó mong manh như cái doji chân dài ngoẵng hôm nay vậy :D
nến hnay phải nói cực hiếm trong lịch sử gd của vni, phiên mai dù có hoang tàn hay banh càng cũng đáng ghi vào sgk.
dầu tăng phiên á và bị đạp phiên mẽo
GL
cẩn thận nha cụ, dầu hnay đang test mốc quan trọng 52; ko phải lúc nào cũng nâng vs đạp đâu; chưa kể gold đã qua 12xx do anh $ xìu

Em vốn nhát chết mà. Bắt đáy mà bác tương 1 nhát 180% thì ... quả cũng hơi liều. Thị trường này có gì chắc chắn 100% đâu.
Đọc tâm sự của bác @Phát Lộc mà thấy còn phải học nhiều nhiều.
Hai ngày là 170%, tức là 130% cổ trên đường về, quá liều bác ah. Hơi quá tự tin vào chọn hàng và điểm bật. Lần này vô kỷ luật.

Nhìn đồ thị của MSN cũng rất đáng ngại khi hôm nay đã qua đáy một chút
Nếu mai không bật lại thì ghê răng phết đấy
Nếu 1 thời gian nữa Index có xuống dưới 512 hay thậm chí về tận 500 cũng không có gì lạ
Bác ạ vậy nó mới dẫn tới cái đồ thị. tâm lý nhà đầu tư nhỏ lẻ mà ai đó vẽ chuẩn kg chỉnh.
bắt đáy rồi đứt tay. chịu kg nổi thì cut đúng đáy - rồi vào khi giá xanh. ăn được tí thì nghi ngờ mà chốt non
rồi TT cứ lên mãi lại nhảy vào đúng đỉnh. ôi thật là........

nến hnay phải nói cực hiếm trong lịch sử gd của vni, phiên mai dù có hoang tàn hay banh càng cũng đáng ghi vào sgk.

cẩn thận nha cụ, dầu hnay đang test mốc quan trọng 52; ko phải lúc nào cũng nâng vs đạp đâu; chưa kể gold đã qua 12xx do anh $ xìu
xứng đáng ghi vào SGK :)

á đù con rầu, đêm qua có 48.x mà nay 52 rầu seo ? :4:

Ối giời ơi, lúc này còn toàn cao thủ chơi với nhau thế lày thì em về quê thôi... :)
em chào các bác!
thề đi :4:

xứng đáng ghi vào SGK :)

á đù con rầu, đêm qua có 48.x mà nay 52 rầu seo ? :4:

thề đi :4:
Nhìn avarta chưa Bác. Em chỉ ăn theo thôi mà... :) không đối đầu, cho nó lành :)
Đang làm kiểm điểm, bác đừng nhạo em
không không, em không dám, nó chỉ năm ngoài tưởng tượng của em thôi bác ạ :)

Nhìn avarta chưa Bác. Em chỉ ăn theo thôi mà... :) không đối đầu, cho nó lành :)

không không, em không dám, nó chỉ năm ngoài tưởng tượng của em thôi bác ạ :)
nhặt đồng lẻ trước mũi ô tô tải lao dốc nó khốn cmn nạn và hại não thật sư phụ ạ.....
một là cuộc đời nở hoa, hai là có thêm vong hoa :(
TK của em xúng đáng có 1 cái vòng hoa tưởng niệm !!!

nhặt đồng lẻ trước mũi ô tô tải lao dốc nó khốn cmn nạn và hại não thật sư phụ ạ.....
một là cuộc đời nở hoa, hai là có thêm vong hoa :(
TK của em xúng đáng có 1 cái vòng hoa tưởng niệm !!!
Em nhớ một câu của bác BonBon đại ý:
"Bao giờ quên hết chiến thắng và thất bại mới chia bài tiếp" :)

@bigchick
em gửi bác quả thống kê lời lỗ T+
data EOD
Image 2.png
Em nhớ một câu của bác BonBon đại ý:
"Bao giờ quên hết chiến thắng và thất bại mới chia bài tiếp" :)

ờ, bạn Bon đã lâu ms không gặp :)
rất nhớ, hì hì ...
thật may, cuối cùng lại được tuong ngộ :) cám ơn các bác, các sư phụ.

Các vấn đề đáng lo :
- Khi nào tây dừng bán ??
- Ta hốt của tây về đầu tư hay đánh T+
=> Tiền đã yếu + tây táng ròng dừng lại là may rồi , các anh còn muốn dậm nhảy là sao ??? nên thực tế với tình hình hiện tại ... chẳng thấy ai hỏi vì sao giá giảm mạnh mà volume cũng loanh quanh 80tr cp thấp hơn bình thường so với lịch sử :( tại sao tây cứ táng ròng liên tục do yếu tố bên trong hay bên ngoài :(
Ae nào ăn được bank e chúc mừng ... ae nào xanh chín e chê vì còn tiền còn cơ hội , cứ lao ra cao tốc ầm ầm thế này giỏi lắm được vài lần may mắn rồi cũng đứt :( E đã trãi qua giai đoạn xanh chín nhiều lần và hiểu ... chỉ cần 1 lần sai thôi là thành quả 3 tháng đúng ra đi nhẹ nhàng :(

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back