Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Qua nhà hàng xóm muợn đồ về giặt tiếp :D
ở không à ông ?!, việc nhà mình kiếm cơm còn chưa xong, hơi đâu mà lo chuyện thiên hạ.
tôi đi kiếm cái gì bỏ vào miệng đã, quên chưa ăn sáng, ăn trưa rồi chiến luôn :4: nói lắm mỏi mồm, nhạt miệng quá :(
giặt đồ tiếng em là W/O mà :4:

số CP tăng vẫn lớn hơn số CP giảm mà, hiệu ứng đỏ là do anh em nhà GAS và PVD và nước mắm :(
sàn HNX nhìn tích cực hơn
Vâng đúng như bác nói. Lực bán thì èo uột thật. Nhưng thị trường vịt nó khác thị trường mẽo. Ở bển nếu lực bán yếu thì sẽ lập tức vọt lên mây xanh, còn ở mình nếu lực mua kém là nhì nhằng rồi đứt. Cũng như kiểu ở bển làm việc là trên cơ sở tin cậy lẫn nhau, còn ở mình là làm việc trên cơ sở tao éo tin mày vậy...

Vâng đúng như bác nói. Lực bán thì èo uột thật. Nhưng thị trường vịt nó khác thị trường mẽo. Ở bển nếu lực bán yếu thì sẽ lập tức vọt lên mây xanh, còn ở mình nếu lực mua kém là nhì nhằng rồi đứt. Cũng như kiểu ở bển làm việc là trên cơ sở tin cậy lẫn nhau, còn ở mình là làm việc trên cơ sở tao éo tin mày vậy...
ặc, ....
vậy là sao ?

ở không à ông ?!, việc nhà mình kiếm cơm còn chưa xong, hơi đâu mà lo chuyện thiên hạ.
tôi đi kiếm cái gì bỏ vào miệng đã, quên chưa ăn sáng, ăn trưa rồi chiến luôn :4: nói lắm mỏi mồm, nhạt miệng quá :(
giặt đồ tiếng em là W/O mà :4:
Sáng dậy sớm giặt đồ xong ăn sáng như tôi... Giờ ngồi rung đùi cafe như tôi có phải chém sứong không... Bận or rãnh là do ta sắp xếp ;)

yep, VNi đang ở khung giờ vàng

Status
Not open for further replies.
Back