Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
KBC nặng mông vãi nhề ... nhưng không sao , cứ chậm mà chắc chờ TT hưng phấn rồi chạy cho nó đẹp :D
Đến lúc thị trường hưng phấn thì nó ì ra mới hài... Mọi cái tốt nó đã phản ánh hết vào giá rồi ông ơi...! :4:

Thế để tôi chờ tây nó hứng tôi ị vào mặt nó cho bõ ghét ... mị a nó làm tôi nuôi hi vọng bán 19 :(
Có giá đó thì cứ ị không cần suy nghĩ, không cần lịch sự vào nhà xí... tại vì lúc đó nhà xí chắc cũng sẽ quá tải, có chờ cũng không tới lượt ông đâu... :4::4:

Có giá đó thì cứ ị không cần suy nghĩ, không cần lịch sự vào nhà xí... tại vì lúc đó nhà xí chắc cũng sẽ quá tải, có chờ cũng không tới lượt ông đâu... :4::4:
Sợ gì ông ... kiểu gì nó cũng phải cân 20tr ... cứ coi như bọn nó biết trước mua tích lủy 16.x bán 17.x đi ... 20tr bị nhốt vào kho thì ông nghĩ nó giảm được ah ... giờ nó không tăng cũng ngon hơn táy máy con khác vỡ mồm :D Nói thẳng ra thì sợ cccg :D ông nhìn dài ra thì nhìn dòng tiền + khoai tây tham gia thì KBC có thể là game của 2015 :D hiện tại chưa thấy có con nào nhiều thuận lợi như KBC hiện tại :D ngẫm kĩ đi ... game này là game T+365 :D
Nhìn giao dịch chặn mua rồi bán thẳng vào của KBC hài lắm ... xóc lọ kiếu đó chiều có 17.5-17.6 nha :D

Last edited:
Ới, em tưởng KBC là ngày 23 Tây nó mới múc 20tr chứ PCT ơi, sao hôm nay Tây đã xúc như ăn gỏi rồi nhỉ??? Với KL Tây xúc thế kia + đội quân ăn theo >> Phiên Chốt xổ lơ tơ mơ là sàn vài phiên không hết ấy chứ lị...:4:
Mua vào cất kho ... bác phân tích cầu tăng đột biên = volume giao dịch bình quân 6 phiên thì tại sao lại FL ??? trong khi bình thường nó đã tích lũy ngay 16.x khá vững ... bác nên phân tích logic chứ đừng phán linh tinh :D
không phải e múc KBC lạc quan ... dù vị thế nào cũng nên hợp tình hợp lí bác ợ :D

Mua vào cất kho ... bác phân tích cầu tăng đột biên = volume giao dịch bình quân 6 phiên thì tại sao lại FL ??? trong khi bình thường nó đã tích lũy ngay 16.x khá vững ... bác nên phân tích logic chứ đừng phán linh tinh :D
PCT cho em xin chỉ đạo : em đua kbc nhoé ???. Hỏi thật luôn :D

Heeeee thế mà lần review trước em thấy mấy cp được vào "rổ" suýt sàn còn gì! lần này thì sao nhi??? Mà em hỏi khí không phải cái đống treo bán kia là của PCT à??? :4:
bác nghĩ tôi có nhiều thế cơ ah ... tôi mà to thế thì éo ngồi đây chém ... VC là văn hóa nào mà bác nghĩ lùa gà được :D Tôi mua/bán đều rõ ràng , hàng TT thoải mái vào ra ... lùa thế éo nào được gà trên VC này :D

bác nghĩ tôi có nhiều thế cơ ah ... tôi mà to thế thì éo ngồi đây chém ... VC là văn hóa nào mà bác nghĩ lùa gà được :D Tôi mua/bán đều rõ ràng , hàng TT thoải mái vào ra ... lùa thế éo nào được gà trên VC này :D
Muốn là cáo thì ai cũng phài trải qua giai đọan quá độ là gà... Không bị lùa ở đây thì cũng bị lùa ở chổ khác... ông cứ lùa thỏai con gà mái cho tôi... :24::24:

Status
Not open for further replies.
Back