Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Hê lô các cụ, ông già em đen vãi, tết nhất đến nơi rồi mà hôm qua đi bộ bị 2 em SV táng vào gãy cả chân, giờ đang trực trong bv nên ko theo dõi dc phiên quan trọng hôm nay, có gì bất thường thì các cụ báo động em nhé :(

Sent from my iPad using Tapatalk
Chia buồn với a chim ...nhận dip này ae cuối năm ăn nhậu đi đứng cẩn thận nhé , chưa kể tình hình an ninh dạo này kém ... bạn e đi nhậu về bị dàn cảnh va quẹt xe ... may có cơ động xuất hiện nên chỉ mất tiền không mất ví :D

Hê lô các cụ, ông già em đen vãi, tết nhất đến nơi rồi mà hôm qua đi bộ bị 2 em SV táng vào gãy cả chân, giờ đang trực trong bv nên ko theo dõi dc phiên quan trọng hôm nay, có gì bất thường thì các cụ báo động em nhé :(

Sent from my iPad using Tapatalk
Báo động được tói Bác thì mọi sự đã rùi :21:

Chia buồn với a chim ...nhận dip này ae cuối năm ăn nhậu đi đứng cẩn thận nhé , chưa kể tình hình an ninh dạo này kém ... bạn e đi nhậu về bị dàn cảnh va quẹt xe ... may có cơ động xuất hiện nên chỉ mất tiền không mất ví :D
Ak, bạn trai hay bạn gái ? nửa tháng nay tôi nhậu quật quật mệt vãi ái nghe ông nhắc thôi hôm nay xin nghỉ 1 bữa vậy :4:
P/s:Chia buồn cùng a Chim nhé.

Nhìn volume TT hơi buồn cười nhỉ ... nhưng nhìn số lượng cp tăng / giảm cho thấy yếu trym đã bị dũ sạch ... giờ TT cứ thế thôi ... xác định múc điểm over bán điểm cân bằng là chuẩn ... giờ hồi về 570 rồi mà lực bán yếu xìu .... e nghi tuần sau đánh break 583-585 luôn đó ... kéo về 600 trước tết cho ngỡ ngàng chơi ... và e hope OIL sẽ về 6x để PV leader đoạn này :D E bet oil tạo đáy đi lên nên sẽ nằm vùng PV :D
Với tâm lí lạc quan ... nếu oil phục hồi thì PV + Bank kéo Index lên 640 không phải là quá khó :D

Status
Not open for further replies.
Back