Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Mặc dù được coi là WB tiếp theo nhưng Lou Simpson lựa chọn nhóm cổ phiếu có giá trị khác so với WB, ông mua từng phần công ty chứ không mua toàn bộ, ông chỉ là 1 người mua cổ phiếu và chỉ có cổ phiếu mà thôi nên ông không thể tiếp cận nguồn thu nhập của các công ty để tái đầu tư vào các doanh nghệp khác như W.

Em vẫn con rồng đất nhà em thôi! Có câu thêm tí hàng của anh số dài, nhưng chắc khó khớp :D
Rồng đất??? Là con giun?????

À hôm qua em đi Ba vì, có con giun nó bò ra, lần đầu tiên em thấy

Dài khoảng 1 m, đường kính bằng chim thằng cu 10 tuổi nhà em, thời điểm nó đang buồn tè. Đấy là nó đã héo đi 1 tý (vì bò ra đường nhựa)

Sao có loại giun to thế hả các cụ??? không khác gì con rắn nước cỡ đại?

Dài khoảng 1 m, đường kính bằng chim thằng cu 10 tuổi nhà em, thời điểm nó đang buồn tè. Đấy là nó đã héo đi 1 tý (vì bò ra đường nhựa)

Cụ này tự nhiên hôm nay giao lưu ở thớt này cũng là một điều mới mẻ :1:

Chủ tịch Techcombank và người thân đồng loạt đăng ký bán cổ phiếu ==> Có phải là một tin bình thường ko các bác? Hay đằng sau nó là một câu chuyện mà ko xứng đáng được vinh danh trên "Việc tử tế"?

Chủ tịch Techcombank và người thân đồng loạt đăng ký bán cổ phiếu ==> Có phải là một tin bình thường ko các bác? Hay đằng sau nó là một câu chuyện mà ko xứng đáng được vinh danh trên "Việc tử tế"?

Bình thường ạ
Hạn chót để giảm tỷ lệ sở hữu cá nhân theo quy định tại thông tư nào ấy

Ah, thực ra nó có một cái tên mĩ miều là Nam Long, em dịch Nôm ra là "con rồng phương Nam", nhưng nó đang phê thuốc, chả biết có tỉnh lại vào lúc nào đó ko, nên e gọi nó là rồng đất :D

Status
Not open for further replies.
Back