Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Hôm qua bác @Rai2705 nhắc khéo rồi, từ mai mình ứ dám nói lung tung nữa :1:
Em thì em cứ nói linh tinh lang tang, PR lùa gà thể hiện ra mặt... Đã là gà thì phải bị thịt thôi chị ơi, không thằng này thì thằng khác...Mình còn tốt chán...hơn hẳn mấy cha nội âm thầm...Mình hô to và rõ, Gà ơi tao cho mày vào nồi nước sôi nhé ! :24:

xưa nay em hay đánh rất ngắn T+3, cùng lắm T+7
vì thế hiệu suất cực kém, hay chơi loai beta cao, nhưng vẫn tránh xa giấy vụn....
các sp @chim_non, @Colaido, @Cdg, @dash177 có thể chỉ giáo cho em vài đường cơ bản được không ạ ?
1.làm thế nào để có thấy nhận biết được cổ phiếu có tiềm năng tăng, tăng dài và bền bỉ ....
2. và làm thế nào để biết được target của các cổ phiếu đó đã đạt được - gọi là fair gì đó ? dấu hiệu nào để cho biết là cp đó đã hết kỳ vong, động lực tăng giá ?
em cám ơn :1:

Em thì em cứ nói linh tinh lang tang, PR lùa gà thể hiện ra mặt... Đã là gà thì phải bị thịt thôi chị ơi, không thằng này thì thằng khác...Mình còn tốt chán...hơn hẳn mấy cha nội âm thầm...Mình hô to và rõ, Gà ơi tao cho mày vào nồi nước sôi nhé ! :24:
Khổ, mình còn hô lúc đang đặt lệnh mua mà còn bị nghi thì đúng là :4smiley_vn19:

vì thế hiệu suất cực kém, hay chơi loai beta cao, nhưng vẫn tránh xa giấy vụn....
các sp @chim_non, @Colaido, @Cdg, @dash177 có thể chỉ giáo cho em vài đường cơ bản được không ạ ?
1.làm thế nào để có thấy nhận biết được cổ phiếu có tiềm năng tăng, tăng dài và bền bỉ ....
2. và làm thế nào để biết được target của các cổ phiếu đó đã đạt được - gọi là fair gì đó ? dấu hiệu nào để cho biết là cp đó đã hết kỳ vong, động lực tăng giá ?
Mình thắc mắc tại sao không hỏi mình? :24:

chỉ anh tuyển tập các thể loại gió và nhang thì ok, còn 1. 2. đi hỏi 3 người còn lại, tôi ko có khả năng:3cool_embarrassed:
edit thêm 2 người là @whitehat vs @TTN:4cool_beauty:
loại chị hcm vì a ko đánh ở lv chỉ đc đâu

Thầy @Samsonite : Em thì cũng gà vịt thôi, cắt loss quen tay lắm, nhưng cũng chỉ trao đổi với thầy thế này. Thầy xuất phát điểm là TA, TA rất giỏi là khác thì cứ nhìn theo con mắt TA thuần khiết nhất là follow trend đi, đừng bắt đáy hay suy nghĩ tâm lý, thuyết âm mưu nhiều quá. Khi có trend rồi thì đu, đủ định mức hoặc gãy trend thì ra, thế thôi ạ. Vụ thầy Cào @whitehat ứng sử với con banh lông vừa đây thôi em thấy là rất hay và mẫu mực đấy ạ.

Thánh Phán với anh chim_non tha mạng cho em với...em trình lẹt đẹt, đang giai đoạn học hành & hóng thôi mà!
Anh Sam, anh có lỗi gì mà phải xin? Bản tính của tui là vậy...không được nhân đạo cho lắm :1:

Status
Not open for further replies.
Back