Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
hôm trước hình như cũng bác ý khuyên em kg nên vào HCM thời điểm ấy, giá ấy.
sau rồi diễn biến đúng y. sợ thía.
:3D_51:
4r bỗng im lặng, mỗi em vo ve.
kg biết các thầy ấy canh nhặt lại hàng hay canh cash out giá tốt ý nhỉ ????:3smiley_vn3:
anh ý là super trader + Investor đó bạn Mèo ạ.
anh ý troll con ếc éc ai ...vụ đó mềnh đứt ~7% :2cool_beated: -~4% tông nav
nói chung là nên đánh giá cao quan điểm TT của anh ý :1:

:20:
Ok! 1 phút thành thật với nhau bắt đầu...cutloss VIC 43.4 hôm qua - mua 43.7
vãi VIC, sịt tem cho tới 3/4 signal bán :5cool_still_dreaming:
anh ý là super trader + Investor đó bạn Mèo ạ.
anh ý troll con ếc éc ai ...vụ đó mềnh đứt ~7% :2cool_beated:
nói chung là nên đánh giá cao quan điểm TT của anh ý :1:
súp cái bíp, tôi chỉ ưa chém + dòm bàn tiệc của a chim thoai - nói nồi cơm thì tầm thường vs a ấy quá :3cool_adore:

Em mở hàng báo lõm hơi bị đắt khách nhỉ?Phải chi báo lãi cũng được như thế thì hay biết mấy :2cool_sad:
Cảm nhận thôi, không dám mang chanh ra treo, là hope trong TT vẫn còn lớn, mà nếu thế thật thì lại mất nhiều thời gian mà chờ đợi.
Pull-back có thể sẽ đến vào đầu tuần sau, nhưng rủi ro vẫn nhiều hơn lợi nhuận.
Không ham cái lợi nhỏ, kiên nhẫn đợi. :1:

Em mở hàng báo lõm hơi bị đắt khách nhỉ?Phải chi báo lãi cũng được như thế thì hay biết mấy :2cool_sad:
Cảm nhận thôi, không dám mang chanh ra treo, là hope trong TT vẫn còn lớn, mà nếu thế thật thì lại mất nhiều thời gian mà chờ đợi.
Pull-back có thể sẽ đến vào đầu tuần sau, nhưng rủi ro vẫn nhiều hơn lợi nhuận.
Không ham cái lợi nhỏ, kiên nhẫn đợi. :1:
Các cụ cứ không ham cái lợi nhỏ. Ra vào theo những biến động sóng li ti không phải là tham cái lợi nhỏ thì là cái gì?

4r bỗng im lặng, mỗi em vo ve.
kg biết các thầy ấy canh nhặt lại hàng hay canh cash out giá tốt ý nhỉ ????:3smiley_vn3:
trả nhời vế sau:"
theo quan sát bảng điện và chỉ báo linh tinh thì có lẽ là các anh ấy chờ "cát ao " bạn Mèo ạ

đoán: a chim lọc cp theo FA, đi tiền theo TA; nchung là 1 nđt bài bản với cảm nhận tt siêu việt :3cool_adore:
anh nói m ịa nó ra là anh chym_lon không phải là người cho nó nhanh và vuông :2cool_sexy_girl:..... anh ý là thánh trứng... cmnr :3cool_embarrassed:

Các cụ cứ không ham cái lợi nhỏ. Ra vào theo những biến động sóng li ti không phải là tham cái lợi nhỏ thì là cái gì?
Thì em đã viết là cảm nhận mà :1:
Cái tật thích nói, mai này không dám nữa, sorry mọi người.
Với lại, biên độ 15% của Index có thể li ti với chị, nhưng cá con như em thì to lắm ạ.

Status
Not open for further replies.
Back