Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Mỗi hôm em bỏ ra 30 phút scan bằng tay toàn bộ cổ phiếu và xem cổ nào hợp với tiêu chí của mình rồi cho vào theo dõi xem xác xuất của nó thế nào dần dần thì ít cổ phiếu qua mắt em được.:1:

thực sự là em rất thích CK nhưng kg thể bỏ nhiều thời gian cho CK ,em còn có thứ khác thích hơn . đó là công việc chính và con gái em. CK là thứ 3 , nên có chăng những gì em được hay thua từ Ck nó cũng phù hợp với thời gian và công sức em bỏ ra cho ck , kg dám đòi hỏi nhiều hơn

À hôm qua chị có xem qua mã này nhưng thấy không hấp dẫn vì vốn hóa chênh cả nghìn tỷ so với BV. Trong khi đó hàng tồn kho có 3.000 tỷ lãi gộp 33%, tức là bán được số đó mới thu được khoảng 1.500 tỷ lãi gộp. Sau khi trừ cho phí bán hàng này nọ sợ cổ đông không còn lại bao nhiêu :1:
Ẹc, cái khoản này thì em mù tịt luôn, FA em = 0, thế nên e AQ rằng mọi thứ SẼ phản ánh vào chart hết. Như HCM hnay, tuy ko phải khoái khẩu lắm, nhưng chart nó bảo e múc, ko múc thì áy náy với quy định mình đặt ra, lên e húc tiếp rồi :D

• Like
Reactions: TTN
Sáng em kê TC, các ảnh hứng quá phi thân lên phát Ce luôn . Làm em chưa sơ múi được gì . :114:
em kg chơi kiểu nhanh như các bác được, nếu em mà vào là em vào từ tu ần trước cơ.
Ẹc, cái khoản này thì em mù tịt luôn, FA em = 0, thế nên e AQ rằng mọi thứ SẼ phản ánh vào chart hết. Như HCM hnay, tuy ko phải khoái khẩu lắm, nhưng chart nó bảo e múc, ko múc thì áy náy với quy định mình đặt ra, lên e húc tiếp rồi :D
thế này thì em lại kg phải cut lỗ HCM rồi, :1178:
hôm nay may mắn thế, cp ủ đầu toi CHP sau khi chỉnh nhẹ mấy phiên lại đi tiếp òi

các bạn thích FA, thích đầu tư giá trị.
Mình giới thiệu POT.
Hàng của mình cho cả 2016. Giá 14.x cho tháng này
Các bạn tự phân tích và tìm hiểu.
Thế mạnh: đơn hàng sản suất cáp quang, phụ kiện để phục vụ đơn hàng internet cáp quang và dịch vụ truyền hình cho vnpt, viettel
2 ô đất thương mại : 61 Trần Phú, 63 Ng Huy tưởng. Đã có quyết định phê duyệt dự án đầu tư xây dựng tổ hợp đa năng, hợp tác với Liên danh Ngân hàng Liên Việt + Himlam Group.
Thời gian xây dựng 2 năm 8 tháng,
Khu CN VSIP Bắc Ninh đặt nhà máy Sx

các bạn thích FA, thích đầu tư giá trị.
Mình giới thiệu POT.
Hàng của mình cho cả 2016. Giá 14.x cho tháng này
Các bạn tự phân tích và tìm hiểu
Ui, bữa ni chị cỏ phím hàng trực tiếp :105: Target bao nhiêu chị, bao lâu luon chị :11:

Status
Not open for further replies.
Back