Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Last edited:
Mới rồi bán 14.5 giờ lại có hàng bán 15.5 em phục bác quá:1cool_byebye:
Bác ơi em bán 145 xong nó về 135 lên lại 139 rồi lại 135 gần 2 tuần mà bác nói em ko có hàng thì em cũng ko biết nói gì hơn. Còn em cũng chả hay ho gì đi làm cái trò này có đêm lại lợi lộc gì cho em đâu, em vẫn hy vọng lên đây để học hỏi chứ ko có 1 tý gì để khoe khoang. Chỉ là niềm vui nho nhỏ muốn được chia sẻ thôi. Dù các bác có nói gì em vẫn vui là vẫn được mọi người để ý, hihi

khổ thân thằng e chắc bệnh rồi, không thành thật với bản thân cứ ảo - thật khó lường thế này thì ra khỏi thị trường đi @tuandzung ơi trước khi trắng tay.
Lời chân thật, Chị nói từ trái tim mình đấy
Em cảm ơn chị nhiều nhé hihi, em dối mình thì được nhưng em ko dối người chị ạ:3D_11:

Bác ơi em bán 145 xong nó về 135 lên lại 139 rồi lại 135 gần 2 tuần mà bác nói em ko có hàng thì em cũng ko biết nói gì hơn. Còn em cũng chả hay ho gì đi làm cái trò này có đêm lại lợi lộc gì cho em đâu, em vẫn hy vọng lên đây để học hỏi chứ ko có 1 tý gì để khoe khoang. Chỉ là niềm vui nho nhỏ muốn được chia sẻ thôi. Dù các bác có nói gì em vẫn vui là vẫn được mọi người để ý, hihi
Mới rồi bán 14.5 giờ lại có hàng bán 15.5 em phục bác quá:1cool_byebye:
đâu có gì đâu, chỉ là bột phát thôi vì em cũng theo sát em nó, em không nghi ngờ gì cả :1cool_byebye: vi thấy bác lướt suốt từ đợt 13.6 -14.5.
vả lại em theo nghề hóng mà không nghi chỉ có dùng dc hay không thôi :1:

tối nay bản tin TC của VTV có đựa thông tin tỉ lệ MG của câc cty CK hiện rất cao, ước tính tới 20 ng tỉ
em có nghe sai kg các bác. về số liệu là em mù tịt.
bản tin nói thêm là nếu tt sụt giảm thì áp lực bán tháo sẽ rất lớn .
đó cũng là lý do thời gian qua TT kg lên mạnh được vì áp lực chốt lời ngắn hạn bảo toàn TK

Chào ACE. Chúc một ngày GD tốt
Hôm nay cùng xem VNI có hồi lại con ma 20 được kg. Đỏ nốt hôm nay nữa thì em thấy xấu ròi
Em còn lại 2k HCM , đang âm 7 line, làm gì bây giờ nhỉ.
hôm nọ cut hoà lại còn tiếc rẻ bỏ lại 1k bên TK thứ 2. rồi lại mua thêm 1 k nữa rõ hâm:botay:

tối nay bản tin TC của VTV có đựa thông tin tỉ lệ MG của câc cty CK hiện rất cao, ước tính tới 20 ng tỉ
em có nghe sai kg các bác. về số liệu là em mù tịt.
bản tin nói thêm là nếu tt sụt giảm thì áp lực bán tháo sẽ rất lớn .
đó cũng là lý do thời gian qua TT kg lên mạnh được vì áp lực chốt lời ngắn hạn bảo toàn TK
tình hình cũng chưa có gì rủi ro đâu A meopink dự địa vẫn còn lớn nếu A quan sát các CTCK còn đang bung margin nhiều hơn đó

Status
Not open for further replies.
Back