Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Đôi bạn cùng tiến mà :1:
Cu kia nó cứ bảo em gom DXX ở vùng giá này vì nó cũng sẽ gom khi về sát đầu 2, sang năm chia tách theo tỷ lệ >1 sẽ về giá 10 lúc đó sẽ rất thuận tiện vì về cơ bản công ty kinh doanh có lãi. Năm nay lãi 70 tỷ nhưng nó phải trích dự phòng khó đòi 20 tỷ nên chỉ còn 50 thôi. Nhưng em ngán nó quá, chả mua bán gì cả.

Cu kia nó cứ bảo em gom DXX ở vùng giá này vì nó cũng sẽ gom khi về sát đầu 2, sang năm chia tách theo tỷ lệ >1 sẽ về giá 10 lúc đó sẽ rất thuận tiện vì về cơ bản công ty kinh doanh có lãi. Năm nay lãi 70 tỷ nhưng nó phải trích dự phòng khó đòi 20 tỷ nên chỉ còn 50 thôi. Nhưng em ngán nó quá, chả mua bán gì cả.
Tự mình vẫn chiến tốt thì việc gì phải theo ai, ngủ và chơi với con cho nó sướng :1:

Con SDP của 2 em anh ĐLT là anh Đinh Mạnh Thắng và Đinh Mạnh Hưng có vẻ xác chết kỳ vọng sống lại. Các anh ấy đang mua vào mà mềnh cũng không tự tin theo. Chả biết mình thuộc thể loại nào nữa :105:

Yes, có sức ng sỏi đá cũng thành cơm
mầm đá ko chạy thì chi phí cơm ăn nước uống hàng ngày, bia bọt, vé xem phim hàng tuần với gấu của nhân viên mấy chục CTy CK biết trông cậy vào đâu :1cool_dribble:
vol lớn tiền ít các anh ý chơi pennies hết tuần thôi không thì cho nhân viên Ctck nghỉ cả loạt chị ợ:1cool_look_down:

Status
Not open for further replies.
Back