Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Bác Tí nói đùa hay thật vậy. Các em thanh khoản tốt đều có kho mà, các em môi giới còn đi mời chào suốt.
Bản thân cp cũng có trọng lượng, nặng quá cũng tự rơi, thêm MC nữa thì đúng là phe bear nhiều lúc mạnh hơn bull thật, nhất là khi gãy trend :)
chỉnh tý cho đúng nạ:
Nhất là khi gãy hỗ trợ nha :10:
h này ai nói chiện trend - chen gì đâu :1:

Chào tháng mới ACE, mọi người dậy làm việc muộn nhỉ
Nay và mai chắc là ngày quan trọng khi VNI đang đi dây 20 lại gần như trùng với mốc tâm lý cứng 600 ,nếu thủng thì chắc xấu xấu rồi,
Còn bằng dính con ma 20 lại bật lên chút thì có khi tinh thần bà con lại bình tĩnh như mới.
Chúc cả nhà một ngày GD tốt và hiệu quả, bắt đúng nhịp tt
Em đang tập dự đoán giá tốt trong ngày để xem có nên đánh bạc kg đây.
GT- GL

Nay và mai chắc là ngày quan trọng khi VNI đang đi dây 20 lại gần như trùng với mốc tâm lý cứng 600 ,nếu thủng thì chắc xấu xấu rồi,
Còn bằng dính con ma 20 lại bật lên chút thì có khi tinh thần bà con lại bình tĩnh như mới.
GT- GL
Phụ nữ thì kg nên đánh bạc em ạ, mau xuống sắc lắm. Phụ nữ sinh ra là để yêu thương :11:

GT- GL
@meopink thức khuya dậy sớm thế này chồng con được nhờ nhỉ? :1:

Hế hế hôm qua em về nghĩ lại rồi. Nếu hôm nay FPT thủng 50 em sẽ cân tiếp, quyết không buông hàng. Hôm qua cả phiên vững vàng 51 cuối phiên ATC bị bán chẳng qua là những người không chịu được nữa bán nốt cho xong nợ. Thường thì những lúc thế là lúc đáy đi lên.Cùng lắm là về hòa vốn là cùng.

Phụ nữ thì kg nên đánh bạc em ạ, mau xuống sắc lắm. Phụ nữ sinh ra là để yêu thương :11:
Nhìn cái icon chu mỏ ra ghét nhỉ.
Cái gì dù hay dù ngon dùng mãi cũng thấy ngán, có thêm chút gia vị cuộc sống nó phong phú hơn. Em ghét đặc cờ bạc lô để. Nhưng nếu kiểm soát được bản thân thì việc bỏ một khoản đầu tư cũng như chiều thú vui sở thích của mình. Miễn đừng tham lam sẽ dẫn đến nợ nần bán nhà. Em có bạn và thằng em xã hội bán nhà trốn nợ vì cháy tk ròi nên em biết. Nếu đánh bạc kiếm sống thì mới xuống sắc. Em kg trade for living. em trade for fun và luyện trí não thì kg lo xuống sắc CT ạ.
@meopink thức khuya dậy sớm thế này chồng con được nhờ nhỉ? :1:
Vấn đề là thói quen và sự cân bằng chị ạ, Em ngủ ít từ hồi cấp 3 nên quen . Nếu thích thì em có thể lăn ra ngủ cả buổi chiều. Còn việc chồng con gia đình, thì nó là sự cân bằng từ các thành viên, miễn thấy hài lòng vui vẻ là được.

Thức khuya dậy sớm thì con được nhờ, chứ chồng thì e rằng chết sớm chị Tay To Nhờ ợ :21:
Thứ nhất lúc CT xuất hiện và muốn ấy thì thường là lúc TT vào điểm nhạy cảm. một là đảo chiều , hai là sắp tới lúc mua ban ơn.
thứ hai, post trên sai rồi. Sao CT cứ nguyên tắc thế, cứ gì phải sớm với khuya mà không phải anytime miễn là thấy vui????

Status
Not open for further replies.
Back