Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Mình phát hiện ra đằng sau cái vẻ bề ngoài thô ráp ấy là một tâm hồn nhạy cảm và dễ bị tổn thương. Nhưng biết làm sao bây giờ? Lời thì đã nói, người thì đã đưa mình vào ignore, thôi thì đành đợi hết giận rồi thương vậy :10:
Đố ai biết mình nói về ai đấy?

Mình phát hiện ra đằng sau cái vẻ bề ngoài thô ráp ấy là một tâm hồn nhạy cảm và dễ bị tổn thương. Nhưng biết làm sao bây giờ? Lời thì đã nói, người thì đã đưa mình vào ignore, thôi thì đành đợi hết giận rồi thương vậy :10:
one pay pay

"...Đỏ, có lúc tuyệt vời ai cũng thích mình có được, như "số đỏ"; Đỏ có lúc hừng hực, sôi trào, nhiệt huyết; Đỏ đầy cảm súc mãnh liệt, "Thái dương đỏ"; Đỏ cũng là nỗi thất vọng của con buôn, nhất là khi nhận ra "tài khoản này đỏ quạch"...
Đỏ lẫn trong màu xanh êm đềm, chúng lan tràn, chậm rãi, gặm nhấm rất nhiều tài khoản của ta. Ngẩng đầu, vừa là những niềm vui vô bờ bến; quay đầu; màu xanh biến mất tiêu, mà nhận ra đã chậm, sữa đã chậm, tất cả đã chậm, còn đâu... lại tiếp tục một sự khởi đầu...."
Đỏ mang đến đầy áp lực, VNI vẫn cứ phải đỏ quạch... :1smiley_vn24:

Mong rằng chị không bao giờ phải nói những dòng cảm thán như vậy nữa! Nên chăng có những lúc chậm lại để suy nghĩ về những lời nói, những cách hành văn của mình chị ạ.

Status
Not open for further replies.
Back