Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
@it_is_me : Đừng nhận xét chỉ dựa vào vài cái comment trên 4R này, VC toàn cao thủ giả nai không à, ít người thật thà như đếm như mình lắm :5cool_ops:
Thường em thấy cao thủ nhất đẳng là những người thật thà nhất đấy anh.
Hôm trước mình trao đổi với @Yara bạn í chê bước giá FPT tủn mủn :1cool_byebye:
Chưa phá đỉnh thì em chê, nhưng giờ phá rồi :) . Hi vọng qua 50 em nó sẽ sang trang, trổ giò chạy nhanh.
Các cp tốt quanh giá 10, 20, 50, 100- phá được mức cản tâm lý nó chạy kinh hoàng.

Em kg biết Mắm của bác có được dùng để đỡ chỉ sỗ khỏi rớt mạnh kg hay nỗ lực đỡ chính nó khỏi việc bắt đầu con đường xuống mặt bằng mới.:2cool_sad:
mà 2 phiên nay ,GD cả phiên nhì nhằng đỏ, cứ phút 89 lại làm cái lệnh hơn trăm rười ngàn kéo xanh 74. đúng là kì quái.
Thật sự em sợ rằng nếu nay , mai VNI kg dùng các trụ kéo vượt 600 một cách vững chắc, ngăn tâm lý chôt
CP cuối tuần, e bục 587-90 thì tuần sau cũng tèo nốt.
Index thủng MA5, nên khả năng sẽ về test MA20 là có.
Nhưng cái em quan ngại lớn hơn là trạng thái lửng lơ với thanh khoản như hiện nay.
Nên cơ cấu danh mục theo hướng giảm tỉ trọng CP.
Chưa đến lúc bi quan, vội vàng gì hứng khởi :1:

Vòng vèo mãi DHG cũng bắt đầu muốn tiến bác Buu
DHG vừa ra nghị quyết bổ xung mặt hàng kinh doanh, nước uống tinh khiết + nước uống không cồn

Thanh khoảng đến giờ là không tốt, tiền không vào.
Dù rằng 600 chỉ là mốc tâm lý, nhưng break dứt khoát với vol ủng hộ mới thuyết phục.
What's next?:1:
Nói thực với bác em thích VNI cứ dập dờn cánh bướm thế này mà vẫn kiếm được tiền bác ạ. VNI tăng vũ bão mà ko kiếm được tiền như hồi tháng 6-7 thì cũng chả vui vẻ gì :1:

Status
Not open for further replies.
Back