Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
keeng, đã khớp 37.1
mai lại đi câu tiếp.
bò sữa à, hôm nay về vùng giá mua được thì phải làm 1 ít lây lợi T
Nhưng chưa hiểu sao HCM bị bán dữ dội vậy. toàn đập lệnh lớn
Đoạn trước ôm nó chung với Mèo mình có để ý nó trước khi đẩy lên thì đè ác lắm....ừ cũng ko nói trước được gì just do your plan :1:

HCM có gì hấp dẫn dữ vậy cụ Mèo Hồng ? Thks
thú thực em chả biết gì về hoạt động của nó, chỉ là thấy giá cứ như bác gì bảo xà quần trong quãng 36-40 thì cứ gần 36 thì mua dần, tới 38 thì bán dần. mua bán lung tụng ý mà bác . khi nào < 35 ,7 thì chạy
Mợ treo 371 à? Em múc 373 mới đau chứ. :2cool_beated::2cool_burn_joss_stick:
em câu từ đầu giờ sáng, ngay đầu 37. 1 . mà hơn có - line sợ gì bác. nó lên xuống nhiệt tình lắm. xá gì 2 line

thú thực em chả biết gì về hoạt động của nó, chỉ là thấy giá cứ như bác gì bảo xà quần trong quãng 36-40 thì cứ gần 36 thì mua dần, tới 38 thì bán dần. mua bán lung tụng ý mà bác . khi nào < 35 ,7 thì chạy

em câu từ đầu giờ sáng, ngay đầu 37. 1 . mà hơn có - line sợ gì bác. nó lên xuống nhiệt tình lắm. xá gì 2 line
Thks cụ Mèo Hồng, thì ra là cụ trade sideway, em theo thầy @Cdg, bám càng cụ thật chặt :21:

keeng, đã khớp 37.1
mai lại đi câu tiếp.
bò sữa à, hôm nay về vùng giá mua được thì phải làm 1 ít lây lợi T
Nhưng chưa hiểu sao HCM bị bán dữ dội vậy. toàn đập lệnh lớn
cách đây 2 tuần từ 37.3 lên 38.x cũng là hồ sơ xin nới room đc nộp lên ubck . Tuy nhiên ...
Ở ngoài thì cũng có tin chỉ hoàn thành 44% kế hoạch .

Em thấy chạm vào dầm bê tông của em thì em múc thôi cụ. Còn mèo hồng thì em hổng có bít.
mình cũng ke vào dây MA 20 37.2 . nhưng HCM lên xuống nhiệt tình nên trừ thêm 1 line quá trớn thành 37.1
cũng là may rùi khi khớp ở giá này, chứ thủng hỗ trợ này là mệt đấy.. chuẩn bị tinh thần mà cưa chân bàn

@chim_non, hình như mỗi lần voi VNM lên, là VCB + BVH lao dốc, không qua nổi 600 anh ạ, anh thấy sao?
Cái kiểu lên của BVH, VCB, VCG là do bọn ETF nó kéo, bọn nó dừng mua là xuội lơ ngay. Thầy nào nhanh tay đu theo ETF sớm thì ăn, chậm là dễ bị kẹp. VNI vẫn đang chỉnh theo mấy con voi này.
VNM, FPT là 1 đối trọng khác, theo game của SCIC, và có thể, (theo mình) là MMs nội đỡ cho VNI đỡ rơi thảm.
CK thì KQKD đợt này chắc tệ, hơn nữa chart vẫn đang SW down nên tránh ra thì hơn, loăng quăng chỉ tổ kẹp bi, chôn vốn.

Nhỏ lẻ ví lép thì theo cá nhân mình cứ tránh hội voi điều trận của 2 phe tây ta ra, tìm mấy con mid cap KQKD tốt, núm rơi mà đu, đỡ đau tim. Năm nay đang thịnh hành mốt này thì phải. Nếu không thì đứng ngoài chờ rõ ràng hơn thì theo sau.

minh họa = chart giúp chị mèo hồng:

Cái kiểu lên của BVH, VCB, VCG là do bọn ETF nó kéo, bọn nó dừng mua là xuội lơ ngay. Thầy nào nhanh tay đu theo ETF sớm thì ăn, chậm là dễ bị kẹp. VNI vẫn đang chỉnh theo mấy con voi này.
VNM, FPT là 1 đối trọng khác, theo game của SCIC, và có thể, (theo mình) là MMs nội đỡ cho VNI đỡ rơi thảm.
CK thì KQKD đợt này chắc tệ, hơn nữa chart vẫn đang SW down nên tránh ra thì hơn, loăng quăng chỉ tổ kẹp bi, chôn vốn.

Nhỏ lẻ ví lép thì theo cá nhân mình cứ tránh hội voi điều trận của 2 phe tây ta ra, tìm mấy con mid cap KQKD tốt, núm rơi mà đu, đỡ đau tim. Năm nay đang thịnh hành mốt này thì phải.
Thks anh, dạo này em bị loạn với vụ nhìn trận. :113:

Status
Not open for further replies.
Back