Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
bác "báo" hồng có định nghỉ k?
tạm thời là chưa bác ạ , trừ khi gẫy con ma 20
một số thời điểm em chấp nhận style là được ăn cả , ngã cut loss
mà hôm nay chỉnh thì em lại thấy tốt cho việc VNI hit 600 Nếu Điều Đó Xảy Ra.
em nghĩ về mặt tâm lý, ngừoi vào hàng mới ở mức 585-590 mấy hôm nay chưa lãi gì nên áp lực chôt sẽ giảm khi đến cản. nếu tăng 1 mạch kg đảo hàng, kg chỉnh thì ngừoi bắt đáy lãi đậm sẽ chốt và kg có cầu gần cản do sợ bị úp sọt giá cao.

tạm thời là chưa bác ạ , trừ khi gẫy con ma 20
một số thời điểm em chấp nhận style là được ăn cả , ngã cut loss
mà hôm nay chỉnh thì em lại thấy tốt cho việc VNI hit 600 Nếu Điều Đó Xảy Ra.
em nghĩ về mặt tâm lý, ngừoi vào hàng mới ở mức 585-590 mấy hôm nay chưa lãi gì nên áp lực chôt sẽ giảm khi đến cản. nếu tăng 1 mạch kg đảo hàng, kg chỉnh thì ngừoi bắt đáy lãi đậm sẽ chốt và kg có cầu gần cản do sợ bị úp sọt giá cao.
Cảm ơn bác!
:thankyou:

Mình không mua, nhưng hãy xem có mấy công ty trên sàn được sánh vai với các công ty trên toàn cầu như nó không?
2015 cũng là năm cuối cùng Vicostone được giảm 50% số thuế phải nộp theo thông tư số 88/2004/TT-BTC và thông tư 128/2003/TT-BTC của Bộ tài chính. Em nghĩ thời kỳ xào nấu book lợi nhuận khủng của VCS sắp đi qua, và sắp tới sẽ đến giai đoạn phát hành tăng vốn sau quá trình tạo eps đẹp!

2015 cũng là năm cuối cùng Vicostone được giảm 50% số thuế phải nộp theo thông tư số 88/2004/TT-BTC và thông tư 128/2003/TT-BTC của Bộ tài chính. Em nghĩ thời kỳ xào nấu book lợi nhuận khủng của VCS sắp đi qua, và sắp tới sẽ đến giai đoạn phát hành tăng vốn sau quá trình tạo eps đẹp!
Vậy mới thêm câu nếu anh Năng chơi đẹp và trung thực.Nếu từ trước đến giờ là trung thực thì việc hết ưu đãi thuế không có vấn đề gì lớn cả.

Status
Not open for further replies.
Back