Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
tôi chê để a bớt chấp mê bất ngộ cái con dắm dúi ấy thoai, cần chi like vs dislike, có đc $ nào đâu; haha; VNI có lên 1k hay về 100; con mắm vẫn cắm mà thoai :21:
Dạo trước đúng là em hơi đắm đuối, nhưng không đến nỗi dắm dúi nhá :1cool_look_down:
Kiên nhẫn và làm theo kế hoạch đã.
Thời gian và mục tiêu chưa tới thì í ơi làm gì :1cool_look_down:

Thế thì chắc em phải nâng độ uy tín của mình lên rồi, ví dụ như bây giờ em phím cho chị ấy 1 con ăn 20% đi, lần sau chị ấy sẽ không làm ngược nữa :21:
Anh sẽ bảo anh @it_is_me vào xem, nếu mà MG 3-7 lên được thành 50% lãi là giúp anh ấy giải được bài toán anh ấy đang trăn trở rồi :1:
Đã giải được đâu, mấy hôm đi công tác nên không theo dõi được thị trường. Có mã nào không phím với, không cần bao lãi như em @xBuu yêu cầu đâu, hi hi...

Ha ha, thầy ơi là thầy ơi:
Ngày thứ ba 6 Oct em nhắc @Linh giáo đầu thế nào (Đã BO, sẽ có retest, đừng vội sọc khi thấy retest) thầy có nhớ không :10:
Ngày thư tư 7 Oct TT có retest không, nếu có retest thì thầy có đọc cặp từ Nếu lấp gap ...Thì.. Có thể ... ở trong comment ấy không :10:
Ngày thứ năm 8 Oct TT vọt lên close xấp xỉ đỉnh hôm 6 Oct báo hiệu khả năng retest có thể thành công khá cao thì có cần phàn nàn nữa không thầy :21::24:
Ngày mai.... có quan trọng không thầy :21:: Nếu clear đỉnh thì tiếp tục đếm lãi và mơ tiếp, nếu lại retest tiếp cũng vẫn nằm trong kịch bản không bất ngờ từ hôm 6 Oct.:2004:
Cứ enjoy today đi thầy nhé, lo nhiều có....giải quyết được vấn đề gì không. Câu này trong quyển Quẳng gánh lo đi và vui sống thì phải thầy ạ :21:
:muzik:
Khổ. Hàng thì không phím em, cứ đi giải thích nhiều. Tóm lại: Kệ mệ nó. Lúc nào hết sóng thì biết ngay mà :1cool_byebye:

Status
Not open for further replies.
Back