Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Thế này mà bẩu không nghiện:10:
ô thế là nghiện hở anh. Tại em tưởng nghiện ghì kg cưỡng được tay enter mua bán
chứ nhiều lúc việc chính em bận hay thời gian em làm mẫu cho khâch. là em đóng cửa có m ua bán gì đâu.
hôm nay hàng em về. đang được chặn tham chiếu,
giờ đến chiều kg vượt nổi 2 line nữa cho bằng giá em mua là vứt luôn. rõ là táy máy

Hôm qua anh Arrow vửa bẩu có trang tiểu thuyết tình, sáng nay chị Cỏ đã mở bài ngay... Tháng mười sao lạ nhỉ, nửa đời vẫn ngửa cổ chờ nhau (cái hình):1cool_byebye:

Anh Chimnon thì "anh anh, em em" ngọt sớt:10:
Trước đây, tháng 10 đến là mùa cưới của năm: Các cặp đôi yêu nhau luôn đợi mong tháng 10 về thật nhanh chóng để kết duyên hạnh phúc.
Các cặp đôi đang yêu mà chia xa, thấy tháng 10 về thật nao nao mong nhớ.
Những người đang sống cô đơn: tháng 10 đến thì thật là buồn tủi và thấy cô quạnh hơn.
Trong ký sự Thương Nhớ Mười Hai của Vũ Bằng, Tháng Mười được viết cực hay http://4phuong.net/ebook/13584947/23642522/thang-muoi-nho-gio-bac-mua-phun.html
-----------
Chứng cũng giống như đời thôi: cũng dài lắm và lúc thịnh lúc suy
1 chi tiết rất hay nhé @Cdg: lật lại lịch sử quá khứ, các cuộc khủng hoáng kinh tế luôn có 1 điểm chung về thời điểm xuất hiện bùng phát.

ô thế là nghiện hở anh. Tại em tưởng nghiện ghì kg cưỡng được tay enter mua bán
chứ nhiều lúc việc chính em bận hay thời gian em làm mẫu cho khâch. là em đóng cửa có m ua bán gì đâu.
hôm nay hàng em về. đang được chặn tham chiếu,
giờ đến chiều kg vượt nổi 2 line nữa cho bằng giá em mua là vứt luôn. rõ là táy máy
Đang phê heroin thì cần gì tài mà, hay thuốc lá... Ngồi trước nó nhiều khi không cưỡng được dù biết rõ là nguy hiểm cao hơn phần thưởng thì đều được coi là nghiện:1cool_look_down:

Đang phê heroin thì cần gì tài mà, hay thuốc lá... Ngồi trước nó nhiều khi không cưỡng được dù biết rõ là nguy hiểm cao hơn phần thưởng thì đều được coi là nghiện:1cool_look_down:
à ra vậy, nghiện thì khó cai, thôi để em tìm thuốc gì uống cho nó hãm lại kg bị tăng liều .
hôm trước là em vừa xong hàng cho khách nên quởn chí, thấy nguy hiểm vẫn vào.
trường hợp này, nguy hiểm cao nhưng phần thưởng nếu có cũng to to .
xét kĩ thì nguy hiểm chưa gọi là cao vì giá mới chạy. có thể thoát được với % lỗ từ 3-5

Cô lái đò con cái lớn cả,giờ lại có thể yêu như thời thiếu nữ rồi.Anh chồng giờ chỉ như chú bảo vệ hay anh tài xế thôi :21:
@TTN: chị lúc nào cũng vậy thôi bận gì thì bận vẫn thơ văn- dạo đàn đều, bọn trẻ con nhà mình theo bố mẹ vất vả nên tự lập từ bé tẹo, từ bé đã tự đi học, tự chăm lo ăn uống, 8 tuổi đều biết cho quần áo vào máy giặt dọn dẹp nhà, lên trung học tự lo đc tiền tiêu vặt. Nhà mình lúc nào cũng đông người vì luôn có mấy đứa cháu con anh chị họ hàng đến để bọn con nhà mình kèm học kèm thi. Năm ngoái thằng bé cũng đi học xa rồi, 2 vc bảo nhau, bây h rảnh quá nên sinh thêm em bé để có con cái bên cạnh cùng mấy đứa cháu cho vui.:1:

Last edited:
oái, cái hình lãng mạn, enjoying & chủ động thía mà qua lời bình nhuốm màu bị động nhể :D
enjoy cả thời gian thì bị động hay chủ động quan trọng gì nữa đâu. Nhưng trước thời gian thì nên bị động hoặc là bề ngoài nhìn rất chủ động nhưng bên trong lại bị động nó lại càng thuận theo tự nhiên đầy nữ tính mà lại cá tính...

enjoy cả thời gian thì bị động hay chủ động quan trọng gì nữa đâu. Nhưng trước thời gian thì nên bị động hoặc là bề ngoài nhìn rất chủ động nhưng bên trong lại bị động nó lại càng thuận theo tự nhiên đầy nữ tính mà lại cá tính...
trước đến nay gần như mọi kế hoạch mình lập ra đều có tỷ lệ cao để thực hiện được do tính chủ quan tính toán giữ yếu tố hàng đầu, yếu tố may mắn đứng hàng thứ 2 .
kế hoạch lần này, May Mắn đứng hàng đầu luôn. Mong muốn là 1 chuyện, thành công được hay không còn nhờ ông trời và phúc đức gia tộc vì thời gian cũng là 1 trọng số quá lớn.
:1:

@TTN: chị lúc nào cũng vậy thôi bận gì thì bận vẫn thơ văn- dạo đàn đều, bọn trẻ con nhà mình theo bố mẹ vất vả nên tự lập từ bé tẹo, từ bé đã tự đi học, tự chăm lo ăn uống, 8 tuổi đều biết cho quần áo vào máy giặt dọn dẹp nhà, lên trung học tự lo đc tiền tiêu vặt. Nhà mình lúc nào cũng đông người vì luôn có mấy đứa cháu con anh chị họ hàng đến để bọn con nhà mình kèm học kèm thi. Năm ngoái thằng bé cũng đi học xa rồi, 2 vc bảo nhau, bây h rảnh quá nên sinh thêm em bé để có con cái bên cạnh cùng mấy đứa cháu cho vui.:1:

Cái này nhiều người áp dụng rồi nhé, anh em hay nói vui là tạo thêm 1 con búp bê biết nói, biết đi cho vui vì con cái đi học xa hết, trống vắng quá :1:

Status
Not open for further replies.
Back