Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Anh ơi,anh nghĩ em ngu đến thế sao?Cố phiếu quỹ thậm trí không dùng để tính EPS nữa kià.Nhưng em quan tâm anh N và PHX, không quan tâm CPQ.
CPQ cũng là đầu tư TC, và cần phải making profit, còn anh N và PHX có quan tâm tới CPQ hay không thì anh không biết :1:
p.s mà giọng văn của em hôm nay hơi lạ. Am I wrong somewhere?

Suốt ngày đóan như thế này rất là mệt.
Đúng là mệt thật chế ạ, nhất là giai đoạn này, GD chậm rãi với biên độ hẹp dễ khiến trader mất bình tĩnh.
Nếu mèo mỡ diễn trò break-demo thì sao 2 bác?
MACD chưa bảo chạy, hay nhất là ngồi im :1:
@dash177 : thơ đâu mà thẩn, đặt nhang cho em chưa đới?:1cool_look_down:
Em là em nghi các bạn mèo mỡ giở trò lắm. :2cool_misdoubt:
Mắm sắp rũ bùn đứng dậy, em Li nhờ đó chắc sẽ không đến nỗi héo hon.
Hàng T3 pây-pơ chết đã về TK, chuẩn bị canh điểm nhồi :1cool_byebye:
Bless myself again...:2cool_burn_joss_stick:

Đúng là mệt thật chế ạ, nhất là giai đoạn này, GD chậm rãi với biên độ hẹp dễ khiến trader mất bình tĩnh.

Em là em nghi các bạn mèo mỡ giở trò lắm. :2cool_misdoubt:
Mắm sắp rũ bùn đứng dậy, em Li nhờ đó chắc sẽ không đến nỗi héo hon.
Hàng T3 pây-pơ chết đã về TK, chuẩn bị canh điểm nhồi :1cool_byebye:
Bless myself again...:2cool_burn_joss_stick:
hàng pp trade cũng bày đặt hỏi nhang; nhang đâu lắm cho a khấn thế :3cool_embarrassed:

Em xem lại PHX mua 23.100đ vào ngày 12/08/2014 anh nhé.VÀ từ đó đến nay đã 2 lần hưởng cố tức 20%.Tức là giá vốn của anh ấy dưới 20 rồi anh ạ.
Anh ơi,anh nghĩ em ngu đến thế sao?Cố phiếu quỹ thậm trí không dùng để tính EPS nữa kià.Nhưng em quan tâm anh N và PHX, không quan tâm CPQ.
Trời ạ, sao lại thế này :1cool_byebye:; @TTN chuyển định dạng form à :16:

Anh like cái cmt trên của em đi kìa :1:.Nhiều người đang chờ đấy.
Tính mình chan hòa và cư xử khá đúng mức, theo kiểu người cũ. Đùa quá đà chỉ khi thân mật đủ mức và biết nhau rõ. Nhiều khi các bạn trẻ bây giờ đùa hơi quá lố nên mình nhắc nhẹ thôi, văn là người.
Mình thừa hiểu ẩn ý của câu hỏi đó. Đây không phải là chuyện lãi, lỗ, còn hàng hay mất mà là vấn đề tôn trọng và lịch sự tối thiểu trong giao tiếp :1:

Hôm qua mình đọc được câu rất hay :1:đôi khi chẳng cần hiểu người ta muốn nói gì,chỉ cần hiểu mình muốn gì là đủ.Đã kịp chép vào sổ ghi chép những điều không được quên:10:

Status
Not open for further replies.
Back