Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Buồn ngủ thì vào thớt thơ ca của VC cho tỉnh đi :24:
Nhân chuyện anh chim, em xin tiết lộ một sự kiện ít người biết: hôm nay là đại hội hội nhà văn VC, do chủ tạch Snatcher chủ trì.
Mục tiêu đại hội là kiểm điểm lại công tác phát triển văn học của diễn đàn và định hướng phát triển 10 năm tới.
Riêng mảng văn học ngôn tình giai đoạn tới được giao cho chủ tạch đảm đương.
Nền văn học VN bước sang một trang mới rồi anh chim ơi...

Nhân chuyện anh chim, em xin tiết lộ một sự kiện ít người biết: hôm nay là đại hội hội nhà văn VC, do chủ tạch Snatcher chủ trì.
Mục tiêu đại hội là kiểm điểm lại công tác phát triển văn học của diễn đàn và định hướng phát triển 10 năm tới.
Riêng mảng văn học ngôn tình giai đoạn tới được giao cho chủ tạch đảm đương.
Nền văn học VN bước sang một trang mới rồi anh chim ơi...
:24::24::24::24::24:

Index đóng cửa với điểm số và thanh khoản thiệt là nản. :3cool_nosebleed:
BBL đang co lại, cái chăn đã chật nay càng hẹp hơn.
Ngoại trừ Mắm xiên mãi chưa thủng 73, cặp đôi P&B vẫn còn say xỉn chưa dứt rượu. :2cool_sad:
Viện binh chưa thấy đâu có khi đi viện cả rồi :2cool_sexy_girl:
Lại chờ...và :2cool_burn_joss_stick:..../.

Index đóng cửa với điểm số và thanh khoản thiệt là nản. :3cool_nosebleed:
BBL đang co lại, cái chăn đã chật nay càng hẹp hơn.
Ngoại trừ Mắm xiên mãi chưa thủng 73, cặp đôi P&B vẫn còn say xỉn chưa dứt rượu. :2cool_sad:
Viện binh chưa thấy đâu có khi đi viện cả rồi :2cool_sexy_girl:
Lại chờ...và :2cool_burn_joss_stick:..../.
Suốt ngày đóan như thế này rất là mệt.

anh Chym làm rì có tính dỗi hờn đó chứ, anh í bận kiểm quỹ tý thôi mà tiền về TK hôm nay hết rồi nên có tý sướng đó nhưng ko dám nhảy múa tung giời vì vẫn ngại mấy bé xinh đẹp như Bò sữa vs Mèo hồng còn chưa đc vui :21::21::21:
hàng em mai mới về, nhìn TT thế này chắc là tạch. em có để ý lúc chị nhắc bạn Bò sữa hôm nọ
lúc nào rảnh sẽ tự kỉ lý do chính em chơi CK . thật sự chắc chảng ai có lý do giống em.
vì vậy có nhiều lúc em mua bán cũng chả giống ai, Nhưng việc học hỏi mọi ngừoi để có thẻ giảm thiểu rủi ro là việc em luôn chú ý.

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.
Back