Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Rất nên chứ.
@skynel sau khi nói chuyện với bác GW từng nói là mấy ông FA gộc mà giỏi TA nữa thì chén hết của thiên hạ. May mà các ông ý thường bias, không thèm học TA nên anh em vẫn còn đất sống :21:
Hôm qua em cũng có nói chuyện với 1 đứa em đang mông lung .
Tâm lý chung của người đến với ttck là muốn kiếm tiền , là tham , không có gì là sai , văn vẻ gọi là mưu cầu hạnh phúc .
Nhưng cái dở là họ học 1 cái gì đó là để kiếm tiền , học cơ bản kiếm tiền , học kỹ thuật kiếm tiền , nếu ko kiếm đc tiền thì tức là cái đó ko hữu ích .
Từ xưa đến nay chỉ những người rèn luyện đến thành tài thì mới có khả năng làm điều mình muốn một cách mạch lạc đc . Dù đích đến của mọi người là như nhau .

anh Rùa dạo này hào phóng nhể, hum qua thầy @Cdg mới nói 1 câu mà hôm nay anh í vạch hết ra liền nè :21:
Mình hỏi có phải bạn Cào ko thì lắc liên tục. chạ hỉu thế nào nào nữa :105:
Case này để các thầy Dát với Chứng dễ xem xét
Quân chủ lực nấp váy bà Gâu hết roài chị Cỏ ơi...ngồi không thì chán, làm vài con show trade chém gió thôi mà chị :1:

anh Rùa dạo này hào phóng nhể, hum qua thầy @Cdg mới nói 1 câu mà hôm nay anh í vạch hết ra liền nè :21:
xem xét gì chị ơi; thường mấy anh show danh mục thì ko sớm thì chày cũng ứt ướt thôi @Rùa con
show thật thì ngta để ý dập :6cool_beat_shot:
show đểu thì mang tội nói láo :1cool_look_down:
>>> đường nào cũng đứt :5cool_still_dreaming:

xem xét gì chị ơi; thường mấy anh show danh mục thì ko sớm thì chày cũng ứt ướt thôi @Rùa con
show thật thì ngta để ý dập :6cool_beat_shot:
show đểu thì mang tội nói láo :1cool_look_down:
>>> đường nào cũng đứt :5cool_still_dreaming:
Ứt ước bao nhiu %, bao nhiu xiền mới là quan trọng...dám show là dám chấp thị trường... :1cool_look_down:...còn cái tôi không show thì là không dám chấp :21:

Quân chủ lực nấp váy bà Gâu hết roài chị Cỏ ơi...ngồi không thì chán, làm vài con show trade chém gió thôi mà chị :1:

Rùa vàng nhưng vẫn "ngứa nghề" theo Gan:1cool_byebye:

Status
Not open for further replies.
Back