Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
có hàng đối lại lun
Ngày năm ấy, sự kiện BĐ xảy ra, mọi ng thì lo âu về nguy cơ lớn. Mình đã đứng ra vay tiền NH và giải ngân, sau nhìn lại thấy quyết định sáng suốt.
Hôm nay đồng VND mất giá 3%, lãi vay có 12,5%/năm , thời gian vay có 5 tháng.
Nên mình đã quyết .
Chúc mọi ng thành công với KH của mình, hẹn gặp lại vào tuần 2 tháng 9 ( DL ) . Lúc đó thị trường sẽ cho câu trả lời đúng đắn.

tí tẹo gì bác em thấy vol vậy là hơn mọi hôm nhiều rồi đấy
Những phiên như này mua là hợp lý rồi, tâm lý thường thấy của đa số nhỏ lẻ, rất muốn bán những phiên hoảng loạn và mua những phiên hưng phấn
tâm lý khiến 90% mất xèng

Ngày năm ấy, sự kiện BĐ xảy ra, mọi ng thì lo âu về nguy cơ lớn. Mình đã đứng ra vay tiền NH và giải ngân, sau nhìn lại thấy quyết định sáng suốt.
Nên mình đã quyết .
Chúc mọi ng thành công với KH của mình, hẹn gặp lại vào tuần 2 tháng 9 ( DL ) . Lúc đó thị trường sẽ cho câu trả lời đúng đắn.
thanks chị, e cũng chúc chị thành công ạ
còn bọn e bị market dần tả tơi nhiều lần rồi nên ưu tiên 1 luôn là: bảo toàn vốn

thực tình là e nà e bắt đầu tham roài... nhưng còn khả năng mua ở mức f*** un bì li á bồ thì tội giề bắt đáy giờ này :D

cá nhân e hiện market chỉ ở mức fair value
Bắt đáy luôn là 1 trò nguy hiểm, sao phải khổ :D
Đợi đến lúc rõ ràng hết down mua có phải sướng hơn không, chỉ sợ lúc ý bị kẹp hết tiền mua hoặc ko dám mua :D

thanks chị, e cũng chúc chị thành công ạ
còn bọn e bị market dần tả tơi nhiều lần rồi nên ưu tiên 1 luôn là: bảo toàn vốn
cám ơn em.
dưới góc nhìn thiển cận của chị, chị biết rõ chị muốn làm gì và chị có KH chờ đợi ngày grey swan >> black swan này từ quý 2 khi bong bóng ck TQ bắt đầu vỡ.
Tất nhiên là lời nói chỉ là lời nói, còn chờ đợi tâm lý NĐT và hành vi ứng xử với Market sẽ trả lời.
Chị sẽ ko nói j nữa, chờ đợi để tới ngày gặt hái quả ngọt

Nên mình đã quyết .
Người cầm tiền tôi cho rằng mua chọn lọc được rồi.

Status
Not open for further replies.
Back