Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Mất 1 giá mắm mà non quá xá gì bác Linh?
Không trả hàng Phân thì đứt tay, có thiệt thòi gì đâu. :3smiley_vn7:
Mắm em không chắc, nhưng thời của Phân đến rồi đó.
Thực ra sọc này chỉ là paper thôi. Còn mắm em đã long và tp rồi hôm 11/8 :
84 theo em có khả năng ra xèng
Bán MSN 88, Vic 43.6. Vết thương của VNI lại rướm máu khi bị chạm tới. Có vẽ cơn dãy dụa đã đến hồi cao trào

em rất vui vì 2 mã này nh người ko thích chơi trong giai đoạn vừa rồi
@Colaido :Thực ra là khi DPM vào uptrend thì cũng đồng thời có nhiều cp cũng uptrend. Với đặc tính giật cục cố hửu, trend của DPM chưa bao giờ mượt mà. Thành ra không khi nào em chơi uptrend với DPM được vì bận ve vãn mấy em khác ùi. Chỉ có duyên ăn DCB với phân theo pattern "chó leo miệng hố" thôi :1:

@Colaido :Thực ra là khi DPM vào uptrend thì cũng đồng thời có nhiều cp cũng uptrend. Với đặc tính giật cục cố hửu, trend của DPM chưa bao giờ mượt mà. Thành ra không khi nào em chơi uptrend với DPM được vì bận ve vãn mấy em khác ùi. Chỉ có duyên ăn DCB với phân theo pattern "chó leo miệng hố" thôi :1:
em quá mê cái pattern " Chó leo miệng hố" của bác, nhưng ko thạo nên chỉ biết đứng nhìn.
cái cmt trên chỉ là chia sẻ cảm nghĩ của e, vì trong giai đoạn 2 tháng rồi nó khá " Lành " nên kể như 1 cách tránh bão

em quá mê cái pattern " Chó leo miệng hố" của bác, nhưng ko thạo nên chỉ biết đứng nhìn.
cái cmt trên chỉ là chia sẻ cảm nghĩ của e, vì trong giai đoạn 2 tháng rồi nó khá " Lành " nên kể như 1 cách tránh bão
Tôi khá tin tưởng DPM sẽ đến lúc chạy mượt như BVH, lúc đó nhồi thật lực.

Status
Not open for further replies.
Back