Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Lại là MHC em vẫn theo dõi em nó giờ đã có giá 18 nhưng vượt đỉnh lại không có kl thì liệu có ổn không các bác, bác @Cdg theo dõi em nó lâu cho em cái nhận định với, thank bác
Em theo voi ăn bã mía có đoạn. Giờ là cuộc chơi của người liều thôi ạ:1cool_byebye:

Mọi người mong cho chị ấy có lợi nhuận thôi. Nhưng phải rõ ràng giữa chơi dài hay chơi ngắn khi mua.
như WB nói, nếu kì vọng vẫn còn trog trung & dài hạn thì giá có giảm trong ngắn hạn thì đó là cơ hội để mua vào chứ ko phải bán.
có điều, mình thấy có vẻ hơi mông lung chút (có thể mình chưa biết chi tiết cụ thể) cách định / đánh giá giá trị của cp mà bác gái chọn.

VNI sáng sớm mở cửa sổ xin mời anh nhảy.
có lẽ cú tỉ giá sẽ đưa VNI về 50% fib chăng?
lỗ sặc gạch rồi, haha....:1cool_byebye:
chờ đợi là hạnh phúc
nếu VNI lấp lun cái cửa sổ trong ngày, or đóng nến xanh trên 50% phần thân trên của nến Maru thì hôm nay lại là 1 ngày quá đẹp
iu TT ở cái tính bất ngờ :3D_16:

Thì nó vẫn đang trội hơn mà :4:
Không có bọn room trội hơn đoạn rồi thì index đã đi nặng hơn rồi anh nhỉ. Đoạn này giữ được có thể do còn kỳ vọng vào cổ phiếu room mà tiền ko vào thêm được thì giữ cũng ko được lâu. Sợ nhất là giữ dòng này bán dòng kia xong việc thì mới sợ hơn nữa.

Không có bọn room trội hơn đoạn rồi thì index đã đi nặng hơn rồi anh nhỉ. Đoạn này giữ được có thể do còn kỳ vọng vào cổ phiếu room mà tiền ko vào thêm được thì giữ cũng ko được lâu. Sợ nhất là giữ dòng này bán dòng kia xong việc thì mới sợ hơn nữa.
Rum không thì cũng chưa đủ, phải là rum + nội lực FA của DN nữa.

Status
Not open for further replies.
Back