Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Mình thấy VFG giá 40 cũng được,nhưng nếu giảm 10% nữa thì hấp dẫn quá đi.Em đợi vậy.
năm 2013 giá 25 , nhìn thấy cũng tốt quá mà chả hiểu biết gì , sau người ta bảo ngon lắm , thì cũng vẫn chỉ biết thế :4smiley_vn19: cái trò cưỡi ngựa xem hoa này nhiều khi người ta càng quả quyết mình càng ko dám tin . " Có một điều chắc chắn là không có gì chắc chắn cả "

năm 2013 giá 25 , nhìn thấy cũng tốt quá mà chả hiểu biết gì , sau người ta bảo ngon lắm , thì cũng vẫn chỉ biết thế :4smiley_vn19: cái trò cưỡi ngựa xem hoa này nhiều khi người ta càng quả quyết mình càng ko dám tin . " Có một điều chắc chắn là không có gì chắc chắn cả "
Cũng kiểu như Chương Tử Di ấy nhỉ, càng nghi ngờ càng lầm lũi đi lên, ngoảnh đi ngoảnh lại vài chục % từ lúc nào.

Thật về lâu về dài thì con nào mình tự phân tích mới đi tiền chứ, người ta nói mà ko hiểu đâu có dám chơi :2cool_beated:.

Hôm qua có đứa bạn , nó hỏi mình sao cậu ko mua đường , LSS như mình phím , rồi 1 số bác cũng hỏi thăm về mía đường , em cũng trả lời luôn là em không tìm hiểu nên thật sự em ko biết . Căn bản là thuộc về sở thích . Giống như em rất ít khi nào tìm hiểu về tôm cá , thấy FMC đang có vẻ hay nhưng ko quan tâm .

Tốc độ tăng giá thì chậm,nhưng doanh nghiệp thì rất mạnh đấy.Hôm trước có nói chuyện với em Q quỹ SSI nó bảo có người muốn mua với giá 75 trước chia mà SSI không bán.

Tốc độ tăng giá thì chậm,nhưng doanh nghiệp thì rất mạnh đấy.Hôm trước có nói chuyện với em Q quỹ SSI nó bảo có người muốn mua với giá 75 trước chia mà SSI không bán.
SSI về sau mới vào mà chị ơi . Năm 2013 em chú ý vì nó chia cash đều đặn nhưng mà có khi cả tuần ko có thanh khoản . vào làm sao đc , mà mình vào rồi biết bán cho ai , có phải SSI đâu :1cool_choler:

SSI về sau mới vào mà chị ơi . Năm 2013 em chú ý vì nó chia cash đều đặn nhưng mà có khi cả tuần ko có thanh khoản . vào làm sao đc , mà mình vào rồi biết bán cho ai , có phải SSI đâu :1cool_choler:
Nhiều khi cũng chẳng cần bán.Sao cứ phải bán nhỉ?

Khi nào có căn nhà to đẹp , có cô vợ giỏi , cô vợ tốt , có 2 đứa con thiên thần , gia tộc bề thế thì trộm nghĩ đúng là chẳng cần bán thật :5smiley_vn16:
Nhìn vậy mà không phải vậy đâu.

Status
Not open for further replies.
Back