Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
canh bây giờ dc ko bác?
Giờ sớm quá bác ah, vì sau phiên phục hồi hôm qua, thì hôm nay lực mua vào mới là rất yếu, bằng chứng đầu giờ một số con blue như BVH,VCB cố tính mua lên làm giá xanh, nhưng sau những phiên tụt mạnh mà vẫn ko xuất hiện lực mua mới thì thị trường hiện tại là rất yếu, trong khi giờ đến tháng 9 là hầu như không có thông tin nào hỗ trỡ nữa. Ngay mai mới là phiên một loạt bắt đáy phiên thứ 2 và thứ 3 buộc phải tụt quần xuống khi VNI hạ độ cao hôm nay mà. Nếu canh bác canh mua vào đầu phiên sáng thứ 2 tuần sau , nếu có hoảng loạn hãy mua còn vẫn giảm dần đều thi thôi !

Giờ sớm quá bác ah, vì sau phiên phục hồi hôm qua, thì hôm nay lực mua vào mới là rất yếu, bằng chứng đầu giờ một số con blue như BVH,VCB cố tính mua lên làm giá xanh, nhưng sau những phiên tụt mạnh mà vẫn ko xuất hiện lực mua mới thì thị trường hiện tại là rất yêu, trong khi giờ đến 9 là hầu như không có thông tin nào hỗ trỡ nữa. Ngay mai mới là phiên một loạt bắt đáy phiên thứ 2 và thứ 3 buộc phải tụt quần xuống khi VNI hạ độ cao hôm nay mà. Nếu canh bác canh mua vào đầu phiên sáng thứ 2 tuần sau , nếu có hoảng loạn hãy mua còn vẫn giảm dần đều thi thôi !
okie, thank bác. :D

Mốc 580 là mốc hỗ trỡ tốt, nhưng VNI dùng TA mộc quá nhiều khi vẫn bị lag, vì nhiều khi nó vẫn đạp chỉ số mấy con to đầu về 570 chẳng hạn rồi mới bật lên(mấy lần trước như vậy rồi). Mốc 580 canh con nào ko ảnh hưởng của giá dầu và nên tảng FA tốt vào là được bác ạ!
Nên dùng vùng hỗ trợ thay vì mốc cho nó đỡ gắn dính vào cái 580 với cả 570 như a nói.
chênh nhau chục điểm vẫn là vùng đó thôi mà, có khi còn hơn :10:

Nên dùng vùng hỗ trợ thay vì mốc cho nó đỡ gắn dính vào cái 580 với cả 570 như a nói.
chênh nhau chục điểm vẫn là vùng đó thôi mà, có khi còn hơn :10:
Đúng rồi vì thế tại vùng hỗ trỡ mạnh thì cần quan sát kỹ , con mồi đến điểm mua thì bắn thôi, còn vùng này khó quá nhường các bác cao thủ đầu mưng mủ thi triển võ công, mình thấp thủ ngồi hóng vì chưa luyện được món võ công "quỳ hoa bảo điển" :1178:

Status
Not open for further replies.
Back