Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Vào 4f em hay bị GATO với mọi người lắm.Mọi người toàn lãi lớn lãi bé,nhảy nhót tùm lum,em cứ ngồi nhìn nhiều lúc thấy tủi thân lắm ạ.Em cũng là con người có cảm xúc chứ có phải đá tảng đâu hu hu hu...

Vào 4f em hay bị GATO với mọi người lắm.Mọi người toàn lãi lớn lãi bé,nhảy nhót tùm lum,em cứ ngồi nhìn nhiều lúc thấy tủi thân lắm ạ.Em cũng là con người có cảm xúc chứ có phải đá tảng đâu hu hu hu...
Tại đa số anh em trên này cắt lỗ/ dừng lỗ nó thành bản năng, thành công việc thường xuyên rồi nên toàn nuốt nước mắt vào trong thôi chứ không hu hu ra ngoài đâu, sợ các bác gái chê mà :21::21:

Một năm ngồi im mà lãi đều như chị năm vừa rồi em cũng GATO lắm [emoji51]

GATO vậy thôi, chứ húng lên chạy theo sau rồi không chủ động trong kế hoạch thì còn cảm xúc thảm hơn :1cool_byebye:

Status
Not open for further replies.
Back