Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Bác thật có khiếu hài hước.Đố ai không cười khi đọc cmt này của bác.
anh @Chim_non TPP đúng là careless whisper nhỉ?
Thực ra không hẳn là careless wishsper nhưng tất cả đã factor vào giá cả rồi mà, và tâm lý con người thường chuyển từ hy vọng chứa chan sang chán chưa rất là nhanh :1:
Quên mất, chưa hê nô ngày mới cả nhà :57::57::57:

dành cho các fan TA và thích "If... Else..":
Giả sử hôm nay là một phiên giảm điểm. 615 có vẽ là một support và là neckline tiềm ẩn ( copyrighter VieetNamtourism). Bạn hãy nhìn RSI xem : wow, hắn đã bị cắt cổ trước giá.
Thật ra cái chán òm hơn là 2 phiên liền trước đây MACD đã làm pattern tay quai miệng trễ ( của đáng tội, tay làm hàm nhai thấy mụ nội mà chỉ được tô cháo lòng với vài điếu Jet :1:)
VNI đang bị cắt cổ lần 1, trễ hơn so với RSI. Vì mới bị cắt cổ nên phản ứng dãy dụa sẽ rất dữ dội :63:

Cứ theo bác Chim non thôi. Thầy có ý tưởng gì mới k? Sắp tới hi vọng vào cái gì nhỉ?
Trời bác hỏi khó em quá. Bày binh bố trận là việc của các anh lớn ạ... cứ có dấu hiệu thì theo thôi. Mà đọc trận là cứ theo anh Chimnon
có mỗi vụ nới room TTP bánh vẽ đi bánh vẽ lại mãi cũng được 2 năm rồi... vẫn có thể vẽ được tiếp... vào mùa đại hội Đảng và nhân sự nữa...

Trời bác hỏi khó em quá. Bày binh bố trận là việc của các anh lớn ạ... cứ có dấu hiệu thì theo thôi. Mà đọc trận là cứ theo anh Chimnon
có mỗi vụ nới room TTP bánh vẽ đi bánh vẽ lại mãi cũng được 2 năm rồi... vẫn có thể vẽ được tiếp... vào mùa đại hội Đảng và nhân sự nữa...
Thấy bác Chim chọn hàng chẳng cần room, chẳng cần TTP vẫn hiệu quả như thường.

Status
Not open for further replies.
Back