Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Đã từng chứng kiến những cơn hoảng loạn trắng bên mua mấy ngày liền,hay tham lam cực độ mấy trần vẫn đua, giờ em mất hết cảm xúc rồi
mình đã đc chứng kiến sự điên dại của 1 NĐT khí mất hết toàn bộ số tiền dưỡng già cuối cùng, mình bị sốc 2 tuần vì mình biết bác í
không bao h quên đc

Công nhận hôm nay ra đường cảm giác thật tuyệt.Mưa rất nhẹ chỉ vừa đủ giữ bụi đường nằm yên dưới đất,không khí trong lành,gió mơn man trên mặt....Những lúc thế này thấy cuộc sống thật tươi đẹp.
Ôi, tâm hồn bác gái uống đầy sương mai, dự là một ngày rất dễ chịu. Mưa rất nhẹ nhưng mặt Hồ Tây lại nằm yên bất động, không sản sinh ra trăm ngàn màu sắc, chỉ phản chiếu chùm mây tơi tả. Thi thoảng lại vút lên tiếng còi xe phá tan khoảng lặng. Hà Nội chiều nay đẹp đến rung người.

Công nhận hôm nay ra đường cảm giác thật tuyệt.Mưa rất nhẹ chỉ vừa đủ giữ bụi đường nằm yên dưới đất,không khí trong lành,gió mơn man trên mặt....Những lúc thế này thấy cuộc sống thật tươi đẹp.
Em xin bổ sung là làm bát phở thìn Bờ hồ và ngâm nhi cà phê ngắm xe cộ trong tiết trời này thì mới thấy đủ nét đẹp ạ :P hehe

Status
Not open for further replies.
Back