Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Trông anh ấy thế cơ mà. Tàn rồi anh ấy động vào thì lại nhuận sắc. Lạ thật.
Em cho rằng các bác quá tập trung vào quan sát anh ấy nên thấy thế.Anh Chim_non có giỏi nhưng cũng chẳng phải bàn tay vàng,có rất nhiều cổ phiếu khác cũng đẹp như thế hoặc hơn nhưng các bác cứ bỏ qua và follow anh ý thôi.Chắc đẹp trai lắm đây????

Em cho rằng các bác quá tập trung vào quan sát anh ấy nên thấy thế.Anh Chim_non có giỏi nhưng cũng chẳng phải bàn tay vàng,có rất nhiều cổ phiếu khác cũng đẹp như thế hoặc hơn nhưng các bác cứ bỏ qua và follow anh ý thôi.Chắc đẹp trai lắm đây????
Đúng đấy, bao con ngon em vẫn còn lỡ, có biết gì đâu, bvh, bic, bid, bci, vcb....vô vàn. Sưj thực là năng lực có hạn lắm, kém nhưng mắc tật hay bi bô. Các bác phải ném đá em thật nhiều vào như thầy Sát thủ dạo nọ ý cho em tỉnh ra :(

Đúng đấy, bao con ngon em vẫn còn lỡ, có biết gì đâu, bvh, bic, bid, bci, vcb....vô vàn. Sưj thực là năng lực có hạn lắm, kém nhưng mắc tật hay bi bô. Các bác phải ném đá em thật nhiều vào như thầy Sát thủ dạo nọ ý cho em tỉnh ra :(
Vụ này em không biết.Nhưng anh rất nice nên ai đó ném đá anh thì chắc là họ sai rồi.

Em xin xếp hàng đầu tiên follow bác TTN. Không cần đẹp chói lóa, có cổ phiếu nào đẹp e ấp hay hidden charm bác phím em. Chờ đợi lâu, trồng cây si em quen rồi bác.

Đôi khi mình mua 1 cổ phiếu nào đó cũng không hẳn là mình đánh giá nó tốt nhất, mà quan trọng hơn là mình có thể hiểu và tính toán được cái được cái mất với nó, thế thôi.Có lúc băn khoăn giữa 2 lựa chọn, rồi con chọn thì không tăng con bỏ qua lại tăng vù vù,có tiếc nhưng không buồn vì có cho chọn lại chắc vẫn cứ làm thế.

Status
Not open for further replies.
Back