Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Rất nhiều người đặt câu hỏi này như bác gái, too good to be true :1:
CT HĐQT Hà Thị Nguyệt Nhi sinh năm 1981,trình độ chuyên môn lập trình viên hệ trung câp,kế toán doanh nghiệp thực hành.
Thành viên hội đồng quản trị Quách Hồng,trình độ chuyên môn Đắc Nhân tâm tong lãnh đạo hiện đại :24:
...................................................................

Đọc hồ sơ lãnh đạo của doanh nghiệp đấy thấy vãi chưởng thật,chẳng hiểu mục đích niêm yết của nó là gì?
Ô hay bác gái! Niêm yết để cụ Chim già nhà mềnh kiếm ăn chứ lại, thị trường lẹt đẹt mà con "xe ôm chở G ra Phú Quốc" (Colaido, 2015) này chạy .Bác Già nhà mềnh lạ vui như tết còn zề.

CT HĐQT Hà Thị Nguyệt Nhi sinh năm 1981,trình độ chuyên môn lập trình viên hệ trung câp,kế toán doanh nghiệp thực hành.
Thành viên hội đồng quản trị Quách Hồng,trình độ chuyên môn Đắc Nhân tâm tong lãnh đạo hiện đại :24:
...................................................................
Nói thực là lúc đầu mình cũng lăn tăn giống hệt bác về cái vụ lãnh đạo, rồi công ty này của bọn Hoa kiều gốc Malaysia, họ hàng đóng tàu bên Mã ...
Tuy nhiên, so far nó đang làm ăn đúng hướng, DT và LN tăng trưởng đều, chưa có gì khuất tất, không dùng vốn vay, không in giấy lấy tiền, biết lắng nghe ý kiến cổ đông.. và quan trọng hơn, nó vẫn mang tiền lại cho mình thì chưa có vấn đề gì lớn lắm và cũng không nên bias quá chuyện công ty TN hay nhà nước xuất thân.
Nói thực ra là cái cách nó làm ra tiền vẫn đàng hoàng và minh bạch hơn bạn S, N, P chán :4:

Nói thực là lúc đầu mình cũng lăn tăn giống hệt bác về cái vụ lãnh đạo, rồi công ty này của bọn Hoa kiều gốc Malaysia, họ hàng đóng tàu bên Mã ...
Tuy nhiên, so far nó đang làm ăn đúng hướng, DT và LN tăng trưởng đều, chưa có gì khuất tất, không dùng vốn vay, không in giấy lấy tiền, biết lắng nghe ý kiến cổ đông.. và quan trọng hơn, nó vẫn mang tiền lại cho mình thì chưa có vấn đề gì lớn lắm và cũng không nên bias quá chuyện công ty TN hay nhà nước xuất thân.
Nói thực ra là cái cách nó làm ra tiền vẫn đàng hoàng và minh bạch hơn bạn S, N, P chán :4:
chế TTN bias tư nhân quá thể nhỉ?!
hehe, Hoa kiều chợ lớn chữ ko nhiều nhưng làm ăn thì... hể hể:111:
e cùng nguyên quán vs cthđqt nha, thấy sang bắt quàng cái :24:

Nói thực ra là cái cách nó làm ra tiền vẫn đàng hoàng và minh bạch hơn bạn S, N, P chán
Em còn thích HHS vì buổi trình diễn của chiếc Piano đỏ huyền thoại Steinway & son với nhóm Sông Hồng, Duo Mây và những người bạn, tại nhạc viện Hà nội có sự tài trợ của Hoàng Huy Group:1: (anyways, em chưa có cổ nào)

Status
Not open for further replies.
Back