Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
giống em quá, đợt này thấy ai cũng ăn, mà em thì lỗ lòi:20:
TT lên đến đây mà bác vẫn lỗ thì cần xem lại cách mua bán và chọn CP của mình.
Tốt nhất là ngưng GD một thời gian, cắt MG, tăng Cash, giảm CP.
Không cần thắng nhiều, chỉ cần không thua, cơ hội rồi sẽ tới.
Vài lời góp ý, chúc bác sớm lấy lại những gì đã mất.
P/S: Em đang thấy, TT có thể Drop bất cứ lúc nào, cẩn thận nhé!

TT lên đến đây mà bác vẫn lỗ thì cần xem lại cách mua bán và chọn CP của mình.
Tốt nhất là ngưng GD một thời gian, cắt MG, tăng Cash, giảm CP.
Không cần thắng nhiều, chỉ cần không thua, cơ hội rồi sẽ tới.
Vài lời góp ý, chúc bác sớm lấy lại những gì đã mất.
Không phải thế đâu Rai2705,vẫn có nhiều cổ tốt chưa hề tăng gi.Trong ngắn hạn giá cả là câu chuyện của thị trường,nó khác xa câu chuyện bên trong doanh nghiệp.

Hel nô các thày, Morning Star em vừa nghiêm túc cắt con hàng ham hố vô kỷ lật, lợi xuất -4% :1:
Lịch sử luôn lặp lại, thật lạ khi muốn có kết quả tốt hơn với cùng 1 cách làm với cùng 1 mind set và cùng 1 phong cách kàm việc :1:
MorningStar em kính chào các bác, em rút về trạng thái cảm hứng ban đầu khi đến với CK....
Em lại travel alone và tìm thấy 1 khía cạnh mới của mình.
Xin chào chatters, chào thân ái và quyết thắng.
GT n GL
1 2 7.0.0.1 vietcurrency.vn
Done!!!

Hôm qua đọc cái này của hot boy @skynel bên kia, thấy hay quá, xin phép hot boy được đăng lại bên này cho moi người cùng xem:
Điều khó chịu nhất với những người tham gia trên TTCKVN hiện nay ( đầu tư + đầu cơ ) là thị trường đang vận động ... quá đúng sách vở đến không thể tin đc .
Sau một đoạn trường đau khổ đầy break out đểu , tới break out thật thì đừng lừa tao sói ạ , luôn nơm nớp chộp giật trong downtrend ; tới uptrend thì ko thể follow đc .
Giao dịch trên thị trường bắt đầu xuất hiện tâm lý hoảng loạn , hoảng loạn ko phải vì giảm mà vì ko biết mua gì . Leader cũng đã mệt mỏi trong khi nhóm mới đủ kích lòng tham chưa xuất hiện ; và dòng tiền chạy lung tung thấy tội , tiền vẫn vào và giá cp ko tăng .
Quá nhiều thông tin đám đông kể cho nhau nghe về một con sóng thần tiên :D và index vẫn tăng không có 1 chút sơ hở nào .
1 tháng qua nghe lời uất hận của ko dưới chục người có thâm niên đánh chứng trên 5 năm .

Status
Not open for further replies.
Back