Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Kinh doanh áp lực quá phải không?Thích nhất là TTCK là nơi có thể làm giầu mà không cần đánh đổi những nguyên tắc sống của mình.Tuy nhiên muốn nhanh thì phải ...từ từ
G9 nhưng chưa ngủ..tiếp nè,
Mình thấy bác rất có hạnh ngộ..nhưng:
Bác vẫn chưa tìm ra bản chất thật sự..nên có chữ bôi đậm đấy.

G9 nhưng chưa ngủ..tiếp nè,
Mình thấy bác rất có hạnh ngộ..nhưng:
Bác vẫn chưa tìm ra bản chất thật sự..nên có chữ bôi đậm đấy.
Hoàn toàn có thể Hoàng Linh ạ.Đừng mất lòng tin.MÌnh không còn trẻ nữa,và trong cuộc đời mình đã luôn thử nghiệm và chứng minh được rằng :luôn có chỗ cho sự tử tế.

Hoàn toàn có thể Hoàng Linh ạ.Đừng mất lòng tin.MÌnh không còn trẻ nữa,và trong cuộc đời mình đã luôn thử nghiệm và chứng mình được rằng :luôn có chỗ cho sự tử tế.
Có thể bác chưa hiểu ý mình.
Dù biết bác đã trãi nghiệm nhiều về hỉ nộ ái ố trong c/sống...(nói tới đây nhớ câu chuyện "LẬT ĐẬT" của Colaido)nhưng để dịp khác ta hầu chuyện nhé.Mình đi ru con ngủ đây;"nhông nhông ba là con ngựa..."
P/S:mình có 4 đứa con nên đêm về bận bịu lắm việc...nhưng mình vẫn thấy sung sướng khi nhớ lời bài hát"đêm nằm nghe con khóc vui triền miêm..."

Last edited:
Hello cả nhà! mấy hôm không vào chém gió vào đọc mà số trang tăng nhiều quá, lướt hết mỏi cả tay. Đảo qua thấy mọi người lo lắng quả giảm điểm hôm qua nhỉ, theo mình phiên hôm qua là phiên điều chỉnh để chuẩn bị chinh phục mốc cao hơn. Dòng Bank sau quá trình tăng nóng thì việc giảm ga để dòng khác tiến lên âu cũng hợp lý. Để tiếp sức cho VNI không bị điều chỉnh sâu quá đêm qua VNM bớm tiếp 150k ccq còn FTSE bơm thêm 300k ccq để tha hồ cho anh em biểu diễn 2 ngày cuối tuần , VNM 150k x 18.6 usd là 2.8tr usd ,FTSE 300kx 24 EURx1.1 là 7.92tr usd :15::yahoo_108:

Last edited:
Có thể bác chưa hiểu ý mình.
Dù biết bác đã trãi nghiệm nhiều về hỉ nộ ái ố trong c/sống...(nói tới đây nhớ câu chuyện "LẬT ĐẬT" của Colaido)nhưng để dịp khác ta hầu chuyện nhé.Mình đi ru con ngủ đây;"nhông nhông ba là con ngựa..."
P/S:mình có 4 đứa con nên đêm về bận bịu lắm việc...nhưng mình vẫn thấy sung sướng khi nhớ lời bài hát"đêm nằm nghe con khóc vui triền miêm..."
em đợt này trùng hàng a ghê, shn vào trước a chưa bán. vcb qua cũng vào thi thấy cuối phiên a cũng vào. hi hi, giữ tới 8x nếu ko thủng..

• Like
Reactions: Cdg
Hello cả nhà! mấy hôm không vào chém gió vào đọc mà số trang tăng nhiều quá, lướt hết mỏi cả tay. Đảo qua thấy mọi người lo lắng quả giảm điểm hôm qua nhỉ, theo mình phiên hôm qua là phiên điều chỉnh để chuẩn bị chinh phục mốc cao hơn. Dòng Bank sau quá trình tăng nóng thì việc giảm ga để dòng khác tiến lên âu cũng hợp lý. Để tiếp sức cho VNI không bị điều chỉnh sâu quá đêm qua VNM bớm tiếp 150k ccq còn FTSE bơm thêm 300k ccq để tha hồ cho anh em biểu diễn 2 ngày cuối tuần , VNM 150k x 18.6 usd là 2.8tr usd ,FTSE 300kx 24 EURx1.1 là 7.92tr usd :15::yahoo_108:
nó báo muộn 2 phiên hay sao chứ pác ơi. dữ liệu ccq ấy

• Like
Reactions: Cdg
Status
Not open for further replies.
Back