Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Theo em là đợi tại loanh quanh "đỉnh cao nguyên lộng gió" 605 mới vào được, vào thời điểm này quá nguy hiểm.
Xuống tới đó vỡ hết cả các thể loại bác ơi :4:
TAer bây giờ đã nhuần nhuyễn và phổ biến, khó dẫn dắt như trước nữa.
Duy chỉ có "lòng tham" là bất biến, chợ vì đó mới tồn tại.

Bọn E năm ngoái với năm nay có vẻ gặp hạn, toàn gặp ngan đen với xám :21:
Performance của E có vẻ giảm khi chuyển từ đầu tư tăng trưởng sang lướt sóng hàng nóng thi với trader Việt :1:
thay đổi cơ bản chiến lược
gửi e đ/c email của anh chim??

e bị hất ra con B ở giá 26.3 rồi, sáng nó húng lên 27.x cài lại stop ở 26.3, bị dính luôn :109:
Không biết đó là cố phiếu nào nhưng cách cài stoploss của em thì 100% em sẽ bị out.Nếu cổ phiếu đã tăng mạnh mức stoploss có thể nâng lên đến mức hỗ trợ gần nhất thì mới hy vọng không bị văng khỏi tầu.

chả phải đi đâu loanh quanh, cứ bám chặt bank+chứng với đống cp bảo hiểm mà đánh e ạ. Các nhóm khác chỉ là gia vị thêm thắt khi sức mua tăng mạnh.
hết quý 2/2015 phân tích SSI mới xác nhận cp bank tạo xong đáy
Đi đâu loanh quanh cho đời mỏi mệt, Colai nhỉ, cứ dòng tài chính thôi. Đúng là kinh nghiệm k bằng sự nhạy bén tư duy.

Không biết đó là cố phiếu nào nhưng cách cài stoploss của em thì 100% em sẽ bị out.Nếu cổ phiếu đã tăng mạnh mức stoploss có thể nâng lên đến mức hỗ trợ gần nhất thì mới hy vọng không bị văng khỏi tầu.
chơi Cào bằng luôn của Kk đi chị :4:

bạn í làm MG nên chơi tay không bắt giặc chị @TTN
lấy chiến thuật Thủ làm công, nên dao động xấu hít stoploss phải out nhanh , nếu tốt thì vào lại . Mua cao bán cao miễn ko bị call. Chần chừ chậm 1 ngày là phải châm tiền thật vào.

bạn í làm MG nên chơi tay không bắt giặc chị @TTN
lấy chiến thuật Thủ làm công, nên dao động xấu hít stoploss phải out nhanh , nếu tốt thì vào lại . Mua cao bán cao miễn ko bị call. Chần chừ chậm 1 ngày là phải châm tiền thật vào.
Cách chơi này phải rất nhanh và dứt khoát, nhưng MG cao quá nên nếu lệch kèo cũng khá là mệt :1:

Status
Not open for further replies.
Back