Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
TJC CE căng cứng em ơi. Giúp anh gỡ gạc lại tiền sữa nào.
nhất bác nhé, theo bác em cũng có quà rồi, hàng cũ thôi còn hàng đuổi hôm qua thì thứ 2 mới biết sống chết
đội ơn bác
nhưng thì thoảng em cũng rình rập mấy em kiểu này, ngon lắm.
ngành nghề cứ là mông lung. cái gì cũng mông lung và đẩy giá lên thì cũng mông lung nốt

nhất bác nhé, theo bác em cũng có quà rồi, hàng cũ thôi còn hàng đuổi hôm qua thì thứ 2 mới biết sống chết
đội ơn bác
ngành nghề cứ là mông lung. cái gì cũng mông lung và đẩy giá lên thì cũng mông lung nốt
Lúc nào mà có gì mông lung, xi nhan anh với, anh rình với em nhé

đội ơn bác
Cứ canh CE 5 cây bán bớt là vừa.

SHS: Lỗ trí thâm
Khoản chi phí quản lý doanh nghiệp quý IV lên đến 52,8 tỷ đồng khiến công ty lỗ ròng 20,7 tỷ đồng. Cùng kỳ năm ngoái công ty lãi 6,6 tỷ đồng.
Cả năm 2014, chi phí hoạt động kinh doanh của SHS là 202 tỷ đồng, trong đó khoản "chi phí khác" chiếm đến 127 tỷ đồng.
Chi phí dự phòng phải thu khó đòi, dự phòng phải trả chiếm 46 tỷ đồng trong 74,9 tỷ đồng chi phí quản lý doanh nghiệp.
Doanh thu năm 2014 của SHS đạt 399 tỷ đồng, tăng 197% so với 2013. Lợi nhuận sau thuế ở mức 122 tỷ đồng, gấp 10 lần lợi nhuận 2013.
nhận định: vốn còn 900 tỏi....cần các nhà đầu toi cho thêm 100 nữa....mới vá xong vết thủng của cao cầu (cao thủ) hiiiiiiiiiiii
Nếu tăng vốn 1500 tỏi thì coi như 3 nộp 2, trong khi 36 nó cấm thằng mẹ....nói chung là căng ???

Status
Not open for further replies.
Back