Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Xét các trụ sàn HNX thì có thể chiến trên sàn này được k bác Chim, thấy đẹp hơn VNI.
e thấy HNX đang ở vùng support quanh 84-84.3 rất tốt. Khả năng tạo đáy từ đây. Nhưng cũng đồng nghĩa nếu thủng thì lại về lại với vùng dowtrend :61:
Mấy ngày nay ngó liên tục HNX là vì vậy, đợi mấy a MMs đưa đường chỉ lối thôi :57:

Vẫn còn, đặc biệt VCB. Chờ atc xem thế nào :4:
Sys của mình đã cứu mạng mình bao lần, không tin thì tin vào đâu :21:
Hehe có khi em nghĩ sau đợt sóng sánh này có lãi rồi thì bác thửa lại sys có bản quyền đi , em sợ bác dùng đồ free mà đi crack là nó tiêm vào toàn code đểu , em thấy từ đợt mây mù lâu lắm rồi , tuần trước thì pk âm .:1178:
PS: JK bác tý thôi nhé :yahoo_108::banana105:

Hehe có khi em nghĩ sau đợt sóng sánh này có lãi rồi thì bác thửa lại sys có bản quyền đi , em sợ bác dùng đồ free mà đi crack là nó tiêm vào toàn code đểu , em thấy từ đợt mây mù lâu lắm rồi , tuần trước thì pk âm .:1178:
PS: JK bác tý thôi nhé :yahoo_108::banana105:
Có vấn đề gì đâu, mình chỉ tin NAV mình nó bảo gì thôi chứ còn anh em cứ ném đá cật lực cho mau tiến bộ:thankyou::cungly::cungly::cungly:

e thấy HNX đang ở vùng support quanh 84-84.3 rất tốt. Khả năng tạo đáy từ đây. Nhưng cũng đồng nghĩa nếu thủng thì lại về lại với vùng dowtrend :61:
Mấy ngày nay ngó liên tục HNX là vì vậy, đợi mấy a MMs đưa đường chỉ lối thôi :57:
Vâng, xét index và các trụ HNX thì cầu khi về hỗ trợ khá tốt.

Phân kỳ âm là để cảnh báo đảo chiều,phải cẩn thận chứ đâu phải chắc chắn là nó giảm liền đâu mà.
Nhiều lúc phân kỳ ăm giá vẫn tăng thôi, tầm 3-4 đỉnh phát giảm mới phê ham hố khúc cuối chết mới ác.

Phân kỳ âm là để cảnh báo cẩn thận chứ đâu phải chắc chắn là nó giảm liền đâu mà.
Nhiều lúc phân kỳ ăm giá vẫn tăng thôi, tầm 3-4 đỉnh phát giảm mới phê ham hố khúc cuối chết mới ác.
Chuẩn quá, mình cứ thấy Risk > RW là đứng ngoài thôi, các thầy các cụ ăn được thì mình hoan hô :41::41::41:

Status
Not open for further replies.
Back