Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
kiểu gì hôm nay chả có vol, vòng lên vòng xuống là lại 3k tỷ 2 sàn.
Close mà cover 1 tới 2 cây nến đỏ thì ai bán dễ là đã mất hàng.
close cắm xuống thì đội bán được giá cao cười khà khà.
Tọa sơn quan hổ đấu, bao giờ ATC thì mở ra ngó :57:

kiểu gì hôm nay chả có vol, vòng lên vòng xuống là lại 3k tỷ 2 sàn.
Close mà cover 1 tới 2 cây nến đỏ thì ai bán dễ là đã mất hàng.
close cắm xuống thì đội bán được giá cao cười khà khà.
Tọa sơn quan hổ đấu, bao giờ ATC thì mở ra ngó :57:
Thông báo khẩn: Đóng mở kiểu j, nến kiểu gì mà bán cũng mất hàng hết.

Vol nó cũng thay đổi theo ngày PCT ợ, tờ A4 là vol 2,3k tỏi lên 5,6,7 k tỏi/day cũng bình thường hí hí cứ nhìn HCM today thì biết. MÚC.
P/s: Em theo phe chị Cả, sau 5/7 tiền vào như nước. Tăng được tí mà ông nào cungxcanr này cản kia ầm ĩ. Bảo lưu quan điểm của chiên da: Năm nay có lúc 670.
Mua, kể cũng dễ, sau mua là ngồi ngọn cây.... rồi bụt lại hiện ra " làm sao con khóc"....hiiiii.
Và tại sao đã mơ không mơ luôn là 760 cho số đẹp. Và lại tự hỏi là: chúng ta phải làm sao và làm như thế nào....hiiiiii
J/k. Cười tí té nghế.....hiiiiii

Lâu lắm rồi em mới có được cảm giác như hôm nay cũng nhờ có VC nhà mềnh, để có được cảm giác này nó quá đắt với em.Các anh chị em tư vẫn cho em đầu tư con nào để em cảm tử xuyên suốt 1 năm ăn tầm 10%, còn thời gian em lại lên hóng hớt các bác và phụ vợ việc nhà cho có trách nhiệm. Chứ cả ngày ôm cái máy tính mất thời gian đã đành lại còn toàn mang cái ấy đi có bao giờ mang cái ấy về trả vợ đâu. Các bác giúp em với nhé, em xin cảm ơn và hậu tạ sau ạ.

Lâu lắm rồi em mới có được cảm giác như hôm nay cũng nhờ có VC nhà mềnh, để có được cảm giác này nó quá đắt với em.Các anh chị em tư vẫn cho em đầu tư con nào để em cảm tử xuyên suốt 1 năm ăn tầm 10%, còn thời gian em lại lên hóng hớt các bác và phụ vợ việc nhà cho có trách nhiệm. Chứ cả ngày ôm cái máy tính mất thời gian đã đành lại còn toàn mang cái ấy đi có bao giờ mang cái ấy về trả vợ đâu. Các bác giúp em với nhé, em xin cảm ơn và hậu tạ sau ạ.
Cảm động quá, lâu lâu ghé nhà em chơi, có hàng em khai bên đó, măm lần nào cũng được 10% trở lên. Lỗ cũng tầm đó chứ không dưới.

....Tầm khoảng 7% thôi, mua con GTK bác ah!:100:

Status
Not open for further replies.
Back