Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
HNX thật ra thì đang có bọn PV đỡ lưng, kèm theo là VCG, SHB vữn chưa chạy tẹo nào...thế nên nhân dịp điều chỉnh, phân bổ ít tiền vào cái nhóm này không nhỉ?!
sài gòn mình ko thấy gì hấp dẫn, nếu vào thì mình chọn con bđs xây lắp và con châu á, còn ko máu lửa thì chọn hàng của Kenny Sang.
Theo cái rotaion thì nhóm PV cũng là nhóm có thể thế chân một thời gian cho cổ phiếu vua khi vua băng hà.
Cũng lên một rổ các cp và quan sát thôi, cái gì khỏe thì vào cái đấy :hunt1:

sài gòn mình ko thấy gì hấp dẫn, nếu vào thì mình chọn con bđs xây lắp và con châu á, còn ko máu lửa thì chọn hàng của Kenny Sang.
Theo cái rotaion thì nhóm PV cũng là nhóm có thể thế chân một thời gian cho cổ phiếu vua khi vua băng hà.
Cũng lên một rổ các cp và quan sát thôi, cái gì khỏe thì vào cái đấy :hunt1:
Yeap, Bank thì có Mông Bư rồi, giờ tuyển thêm PV và VCG vào nữa là đẹp bọt follow trend :21:

PV còn hay, chứ mông anh Hiển còn to hơn mông chị Yến:10:
Yeap, Bank thì có Mông Bư rồi, giờ tuyển thêm PV và VCG vào nữa là đẹp bọt follow trend :21:
cũng ko cứng nhắc, nếu a ấy lắp động cơ đẩy phản lực vào thì mình cũng a dua theo ngay và luôn :mn:
thằng mông bự thấy upside còn nhiều vãi, vượt 16 lại nhồi tiếp. Uptrend thì cứ BO là múc, bao giờ gẫy trend thì cut một thể :1:

cũng ko cứng nhắc, nếu a ấy lắp động cơ đẩy phản lực vào thì mình cũng a dua theo ngay và luôn :mn:
thằng mông bự thấy upside còn nhiều vãi, vượt 16 lại nhồi tiếp. Uptrend thì cứ BO là múc, bao giờ gẫy trend thì cut một thể :1:
Thì cứ lên sẵn cái danh mục ngắm bắn cụ nhỉ, thấy tiền vào đâu ta bám càng theo đó :113:

Status
Not open for further replies.
Back