Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Nghe nói đội chơi nắm giữ SHN từ 2.X,bây giờ mua vào có mạo hiểm quá không?Có thể mua vào vẫn có ăn nhưng với khả năng của bác thì thiếu gì con vừa có ăn vừa an toàn nhỉ?
Tks!
Thật sự nhiều lúc biết ko nên nhưng lòng tham và bản tính liều lĩnh ko cưỡng được.Giống như ngoại tình trong hôn nhân ấy...biết sai nhưng cứ kích thích,phiêu phiêu...
Với người khác thì ko làm.Ôi,mình thì ko cưỡng được.Số phận mỗi người được định đoạt như thế.
Dù sao cũng rất cảm ơn bác đã nhắc nhở.

Tks!
Thật sự nhiều lúc biết ko nên nhưng lòng tham và bản tính liều lĩnh ko cưỡng được.Giống như ngoại tình trong hôn nhân ấy...biết sai nhưng cứ kích thích,phiêu phiêu...
Với người khác thì ko làm.Ôi,mình thì ko cưỡng được.Số phận mỗi người được định đoạt như thế.
sức hấp dẫn mãnh liệt khi vượt rào đi khi ăn trái cấm :21:

Tks!
Do bác biết nhiều thông tin hơn thông thường nên múc tiếp SHN hôm nay, hay là cảm nhận cá nhân (sau khi phân tích)?

Tks!
Dạo này thấy bác hay "xao xuyến" lắm đấy nhé.Nuông chiều cảm xúc quá dễ đi xa lắm.

chơi vài bé hiền lành dễ thương APC hay ANV , NDN đều dạng ăn chậm nhai kỹ khỏi mất công coi bảng hàng ngày. mua vào kẻ target sẵn rồi chờ bán

cô ơi có phải cái này cô phán cho em bị quất nhầm sang bác Bò kg ạ, vì bác ấy toàn nhanh chứ có nhai kĩ ăn chậm như em đâu.
xin lỗi em làm phiền cô
Sáng ra xêp hàng m ua tí ti ủng hộ các anh , vừa khớp xong :109:

Status
Not open for further replies.
Back