Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Nhờ thông thiên văn, tường địa lý mà gia cát lượng mượn gió đông đốt sạch giặc tào, thì hôm nay những bác nào tường tpp chắc giết sạch hết nhưng đội SS thủy sản và dệt may. Mới đầu giờ mà nhóm ngành này đã cháy khét lẹt điều đó càng chứng mình rằng dòng tiền trên thị trường còn rất nhiều, quan trong nhất vẫn là tìm được luồng đi dòng tiền khi sector ngành luôn được hoán đổi xoay vòng.Bác nào ôm thủy sản và dệt may chắc cuối tuần phê lòi rồi:1178:

Last edited:
trade is mine game hiiiiiii
từ khi có super man ăn 1 tr $ bằng RSi....đã có hàng triệu người nộp trên 1 tr$ cho nhà lớn hiiiiiii nói chi đến phân kỳ là bài cũ nhất :4::4::4:
thế thì phải đặt câu hỏi, tại sạo superman đó ăn dc 1 trẹo $ cũng bằng dùng RSI mà mình thì ko? chứ ko thể tui thua là vì cái RSI đó .....cũ mèm. :21:
TA phần lớn đang dùng các pp của các cụ cố viết và dùng cách đây cả vài trăm năm, nếu nói mới, thì chỉ mỗi thuật toán theo công nghệ của thời đại là mới thui.

thế thì phải đặt câu hỏi, tại sạo superman đó ăn dc 1 trẹo $ cũng bằng dùng RSI mà mình thì ko? chứ ko thể tui thua là vì cái RSI đó .....cũ mèm. :21:
hay quá! hiiiiii kiểu 1 triệu thằng cầm kiếm mà bị pà No hạ hết :4::4::4:
NB;
thế nên cũng nên tìm cái nào hiệu quả hơn kiểu súng thay kiếm vậy

TA phần lớn đang dùng các pp của các cụ cố viết và dùng cách đây cả vài trăm năm, nếu nói mới, thì chỉ mỗi thuật toán theo công nghệ của thời đại là mới thui.
Cao thủ nào mà dùng RSI ăn được 1 trẹo $ vậy bác :105:

Status
Not open for further replies.
Back