Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
ai mua hôm đó thật khó hiểu... cp lăn đùng mất thanh khoản, ct gđ ng công bố thông tin ko thấy xuất hiện; ai lại đi đổi tiền lấy giấy vào lúc đó nhỉ?
TT nhiều tấng lớp nhà đầu tư cá nhân mà anh, vẫn có người mua thôi, nhìn thấy là tham, tại đôi khi ở một mức độ nào đó mình cảm thấy khó hiểu, nhưng không khó hiểu chút nào.

Dạ đẹp như sách luôn anh @chim_non, nhưng mà hình như anh em mình bị lạc tín hiệu, hình ảnh nó đây ạ !!! Cuối phiên CE 13.5, SBT...khú khú... Cả Group nó move cùng luôn, mới phê chứ...:21:
View attachment 1066
Thầy @Cào Cào đây rồi, hôm nay nhìn mông bé bự mãi mà chưa dám làm gì. 11m T+3 về chốt lãi ngon choét mà có hơn 4m bán ra, có nên làm tý ko nhỉ?

thuyết âm mưu: sang tuần là thời gian các fund chốt NAV, các ctck chốt danh mục lãi/lỗ. Cái này sẽ tác động thế nào tới nhóm BCs và thị trường chung? Các cao thủ luận bàn xem sao?
Giờ ngoài con OGC, JVC cũng khiến các fund đâu đầu ra phết.

Ồ...vậy là em cũng hơi hơi hiểu, cảm ơn chị nhiều nhiều, nhưng nhớ sau này trả nợ nha chị :4:
dạo này bựn nh việc linh tinh với tinh thần hơi uể oải e ạ, chị ngại viết bài nghiêm chỉnh.
Hôm trước phải cố lắm với hoàn thành đc cái đặt hàng đánh giá cho VST.
Hay em làm sẵn form và các dàn câu hỏi đi, bỏ lên đây các bạn trả lời rồi mình cùng review lại
Được ko e???

Status
Not open for further replies.
Back